Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa za Spika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Moseley, Nov 8, 2010.

  1. Moseley

    Moseley Senior Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naomba kufaham, je ni mhimu kwa mgombea uspika kuwa mwanachama wa chama flan? Au ni zipi sifa za kugombea uspika??
     
  2. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Awe mbunge
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Awe na vijisenti
     
  4. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    2. Lazima awe fisadi kwa mujibu wa ccm,ili kulinda maslahi ya mafisadi
     
  5. Shomoro

    Shomoro Senior Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Awe kigagu
     
Loading...