Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa za serikali ya tanzania chini ya chama tawala cha ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by malkiory, Feb 19, 2011.

  1. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    * Vitisho/udikteta//ukiritimba Ukaidi/ujeuri/ulevi wa madaraka/kupuuzia = Kukwepa midahalo, chuki dhidi ya vyama vya upinzani na kuviita copyright
    * Dharau/kiburi/uozo/Ukosefu wa sera/dira= Rais kunadi mafisadi,kutoa ahadi zinazozidi mgombea umri, ahadi ambazo hazitekelezeki
    * Matumizi mabaya ya fedha za umma na ofisi= Riziwani, mama Salma, bajeti ya chai Ikulu, safari za nje, ununuzi wa rada, ndege ya rais, ununuzi wa mashangingi, ukubwa baraza la mawaziri
    * Kufilisika kimawazo/Uongo/unafiki= Makamba, Kinana, Msekwa, Chiligati
    * Ubinafsi/kulindana/undugu= Watoto wa vigogo kupewa upendeleo katika ajira na siasa mfano mtoto watoto wa makamba, mtoto wa JK na mtoto Mizengo Pinda wakati wazazi wao wangali bado madarakani.
    * Ufisadi= Chenge, Mramba, Rostam, Lowassa, Aden Rage, Liyumba, Mgonja
     
  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 999
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    1. mmmhhhh
     
Loading...

Share This Page