Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa za Rais anayetufaa TANZANIA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyami2010, May 12, 2011.

  1. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa sala na dua, ninaomba Tanzania tumpate Rais mwenye sifa zifuatazo:

    1. Awe katili kwa waongo, wapenda rushwa, wezi, mafisadi na wazembe kazini
    2. Asiwe tajiri wala masikini
    3. Awe na kisomo kuanzia shahada ya uzamili
    4. Asitoke kabira lolote maarufu na kubwa nchini
    5. Asiwe na umri chini ya miaka 40 na asizidi miaka 50
    6. Awe kiukweli ni mtoto wa Mkulima
    7. Akiishapata Urais, ahame chama kilichomwingiza madarakani kama alivyofanya Rais Dkt Bingu wa Mutharika wa Malawi, 2005.
    10......................
    11.....................
    12.......................
    13......................
    14......................
    Naomba ongezeni sifa uzipendazo kwa kadili uwezavyo..................
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    jeshi lishike hatamu tu watawala wameshindwa uandaliwe uchanguzi mwingine full stop . halafu tutaweka mhandisi mmoja atawaongozea nchi .maana sasa naona kila ngwini tunaye muweka anashindwa kazi.
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    We need a dictator for atleast 10 years, ili tuwe kama China na Indonesia
     
  4. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli, Dictator anaweza kutusaidia.........japo wengi tutaumia!

    Dictator Idd Amin Dadaa aliua watu wengi kitali Uganda, lakini aliweka misingi bora ya Uchumi kwa kuwafukuza Waasia wanyonyaji Uganda mnamo miaka ya 1970. Rais Y. Kaguta Museveni anatamba juu ya misingi iliojengwa na Marehemu Idd Amin...RIP.
     
  5. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wazo zuri tunabembelezana sana tena kama ikifahamika mtu kala rushwa piga risasi kweupe ili tuheshimiane . Vinginevyo tutalia na kusaga meno . Hakuna demokrasia duniani
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mbona hata sasa tunaongozwa na wanajeshi, sielewi?:smow:
     
  7. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Mbona kikwete na mkapa wametoka makabila madogo lakini wametufikisha hapa tulipo?.......tuangalie kiongozi mweneye sifa za maana sio huo utumbo
     
  9. p

    plawala JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni hivi,anatakiwa dictator mzalendo ili mambo yaende,atakaye fanya kazi for the best interest of tanzania and all its resources
     
  10. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tunataka mwenye akili kama Hugo Chavez wa Venezuela
     
  11. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    SIFA ZA MTANZANIA ANAYETUFAA LEO:A S 103:

    Haijalishi anatoka familia gani, kabila gani, dini gani , jinsia gani n.k,

    Awe mwaminifu, mchapakazi kweli kweli, na aliye tayari kutumia kura yake kuchagua Viongozi bora dhidi ya wenye sifa hafifu bila ushabiki au kufuatanana na nani analiyempa hongo (kubwa). Aidha awe tayari kukataa katakata rafiki yeyote mzembe na au asiye mwadilifu ambaye anashindwa kutekeleza yale tunayokubaliana kwa manufafa ya Taifa.
     
  12. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
     
  13. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    awe mzalendo, mwenye kupigania Tanganyika irudi ,asiwe mwenye kuongozwa na itikadi na ilani za ccm.

    arudishe katiba ya Tanganyika ili kusimamia mambo ya Tanganyika na historia ya Tanganyika.
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Ndo maana nkasema hii nchi kama slaa hatakuwa rais basi tuwe na dikteta awakamue jamaa!
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani awe na uwezo/uthubutu wa kuanzisha mipango na kuitekeleza!
     
Loading...