Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa za msichana wa kuoa ni zipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Nov 21, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wadau,naomba mniambia sifa za msichana anae faa kuwa mke!!
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Aisee hizo sifa haziko uniform mkuu.Kili mtu anaweza kuwa anapenda sifa tofauti na mtu mwingine.Lakini moja ambayo iko general sana anatakiwa awe mchamungu wa kweli na mwaminifu.Nyingine zaweza kutokana na hizo.Vipi unataka kuanza kuandaa mazingira?
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    uwe umempenda naye awe kakupenda fullusitopu
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kama ni kupika hata houseboys wanaweza
    Kama ni sex sexworkers wapo
    Kama ni watoto hata wakuadopt ni wako

    So kama ilivyo kwa 'wavulana' ndivyo ilivyo kwa wasichana cha Msingi ni Upendo wa dhati!
     
  5. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,568
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    Angalia kuwa wewe unapenda mkeo awe wa namna gani,vinginevyo kila mtu ana sifa zake
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    anayejua dini,msomi na mrembo. Nalog off
     
  7. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    msichana mwenye tabia njema, heshima na adabu kwa wakubwa na wadogo!
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Jamani hivi inawezekana kweli mwanaume rijali kabisa na mwenye siha nzuri mpaka anafikia umri wa kuoa hajajua sifa za mwanamke anayefaa kuwa mke....................! Hebu tuacheni utani, na tuwe serious japo kidogo.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Uzuri wa mwanamke/msichana sio urembo ni Tabia-samangwana(Marina)
     
  10. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    zozote ili mradi umependa ww na yy kakupenda
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,243
    Trophy Points: 280
    mwanamke makalio lol
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Awe amevunja ungo
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Walau awe na impact factor > 8
     
  14. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mama yako unamwonaje?awe kama yeye angalau ama kumzidi
     
  15. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    then muoe mama yako
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ....mkuu, ni bora huyu anayeuliza kabla hajaingia kuliko yule anayeingia kisha anauliza!
    si ushawasikia wale wanaonung'unika ati '....hawakuwa chaguo lao, wamejistukia weshakula kiapo!'
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mzuri wa sura, umbo na tabia. Mwenye upendo kwako na kwa watu wako wa karibu, heshima awe nayo. Anayependa kujishughulisha. Anayejiamini na awe ni mtu wa kutoa mawazo ya kujenga na si kubomoa. Awe ni mtu anayejua kuishi kwa budget. Asiwe mtu wa papara nyingi na kutamani kila kinachopita mbele ya macho yake.
    Awe ni mtu anayejithamini na kuelewa nini maana ya utu.
     
  18. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    awe na ID ya kupigia kura..
     
  19. d

    dee dee Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni yule anaejua kupika jikon, anaekufurahisha kimapenzi chumbani na anaefanya usafi wa kufa mtu nyumbani kwako
     
  20. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Uzuri wa nyumba choo na choo chenyewe kisijae. Nalog off
     
Loading...