Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sifa za mchumba ninayemtaka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkuki moyoni, Jun 10, 2011.

  1. m

    mkuki moyoni Senior Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. mrefu hata kama sio sana ila awe mrefu
    2. rangi yoyote

    3. mwili wa kati sio bonge wala mwembamba sana
    4. awe mca mungu awe mwenye ibada ( mkiristo)

    5. elimu kuanzia 4m 4
    6. awe wa kanda ya ziwa au magharibi
    7. upeo mzuri wa mambo mengi ya kijamii hata siasa
    8. moyo wa upendo kwa wazazi jamani
    9. bidii ya ubunifu na kujituma
    10. heshima kwa watu/asiwe na majivuno hata kama yuko clasic
    mengine yatarekebika tu
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo unataka mtu ajitokeze au unatujulisha tu vigezo vyako?!
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nadhani vyote ninavyo. Kasoro ni moja tu, natokea Kaskazini. Na tena nina nyongeza hii hapa....Unasema je?
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unataka kuolewa au kuoa?
     
Loading...