Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa za kuwa mwanasiasa wa CCM!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bajabiri, Nov 18, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ili uwe mwanasiasa hasa kwa ccm,itakupasa uwe na sifa zifuatazo.
    1.Uwe mwongo na mnafiki,hii ina maana kuwa hata kama jambo si zuri,itakupasa ulitetee kwa nguvu zote,
    2.Uwe Mshirikina,suala la kwenda kwa waganga haliepukiki,na hasa kwenye nyakati za uchaguzi,pia uwapo madarakani!
    3.Pia uwe una uwezo wa kutoa hongo,(rushwa) ya aina yeyote,iwe ya pesa kwa raia(wapga kura) au hata ya nguo(fulana na khanga),na ikiwezekana Ya Ngono(wapo wabunge walikiri kwenye semina fulani)
    nyingne ziendeleze
     
  2. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukubali kuwa fikra za mwenyekiti wa chama hazipingwi hata kama za kipumbavu! wewe ndiooooooooooo!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahah
    hata kama inawakandamiza voterz wako?
     
  4. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    uwe mkurupukaji katika kuchangia mambo ya msingi.
     
  5. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia uwe mgonga meza kwa kila jambo bila kufanya utafiti
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    1. usiwe na uwezo wa kufikiri
    2. uwe mkosefu wa maadili
    3. usiwe unayejali maendeleo ya nchi
    4. uwe mpenda ufisadi na matendo yanayoambatana na ufisadi
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kama ni mwanamke sharti la kwanza ili uwe waziri ndoa yako iwe isiyoeleweka na mumeo na ikibidi uwe umeachika au huna mume kabisa
    lazima uwe tayari kuwa 'mboga' au godoro la wakubwa
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    wanasiasa wote ni waongo wanafiki bila kujali itikadi za chama chao.Nalog off
     
Loading...