Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa za kuwa Celebrity

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nyabubi, Feb 28, 2012.

  1. N

    Nyabubi New Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivimtu akitaka kuwa Celebrite awe na sifa zipi.
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kuwa sharobaro
     
  3. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tumia majina ya mastaa wa nje kama ambavyo Sintah anavyojiita JLO,Mboni Misimba anavyojiita Kim Kardashian,jack wolper anavyojii Amber Rose na kadharika.... HAKIKA UTAKUWA CELEB.
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wa TZ hawana formula, wengine wanapaizwa hata sijui wamefanya nini
     
  5. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kuwaaaaa na kashifaaa nyingiii..uwandikwe kwenye makorokocho gazetii,tembeaaa nusu uchiiii,kuwaaa na mabibi au ma bwanaaa wengi,au jitangazeee unaukimwiii
     
  6. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tz kuna mastar wengi kuliko maceleb.celeb ni hasheem thabít,manji,watoto wa bakhresa,nk.
    Celeb lazìma uwe star lakinì si kila star ni celeb.íts a lifestyle
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    arifu huja specify celeb wa wapi?? maana kuna celeb wa bongo na celeb wa majuu ambao different saaana......
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    au awe choko kama bob junia.
    MP.
     
  9. street messayah

    street messayah Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Its not easy kuwa a celeb in bongo! Ila ukitaka kuwa star, act bongo muvi...

    Kwa mbele just make huge amounts of money!
     
  10. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa ninavyojua,celeb ni combination ya popularity na fame,uwe unajulikana na watu wawe wanataka sana taarifa zako,kifupi wewe ni maarufu,sasa hapa bongo wengi tulionao ni celebs,suala la ustaa ni jingine kabisa,star ni yule aliyeng'ara katika analofanya,na ni katika masuala ya entertainmen na michezo,mastaa hapa bongo ni kama lady jay dee,juma kaseja n.k.
     
  11. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hao watoto wa bakhresa inawezekana mnawajua hapo mjn tu huku uwanji hatumjui hata m1.
     
  12. l

    lily JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa muke ya muthungu(TZ ONLY)
     
  13. Z

    Zero_brain Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na choko mwenzake B12.
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Naona mnamaanisha ukitaka kuwa Sharo wa ukweli basi uwe hivi!
    [​IMG]
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Au namna hii!
    [​IMG]
     
Loading...