Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa za kujiunga na information technology

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Tibman, Oct 13, 2012.

  1. T

    Tibman New Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp hali jamani ilikua nataka kujua ,sifa unazotakiwa uwe nazo kama unataka kujiunga na it ngazi ya cheti kwa vyuo vilivyopo dar es salam
     
  2. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuanznia D 4
     
  3. T

    Tibman New Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Za art
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,438
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    Je diploma ?

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  5. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zozote zile
     
  6. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inategemea na chuo ila ukiwa na pricple moja uwakika kupata
     
  7. s

    sky_haf JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vip kama una principle ya chem halafu BAM (basic applied math) una F?
     
  8. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unapata ila inategemea olevel kama ulipata angalau D.kuna jamaa yangu alipata f ya bam na s ya chem na e ya biology alipata pale udsm diploma
     
  9. s

    sky_haf JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma mkuu
     
Loading...