Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sifa za kujiunga jwtz

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kaburu mdogo, May 1, 2012.

  1. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 381
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    nimekua nikisikia kuwa jwtz huwa wanakua na vigezo vingi sana wakati wa kujiunga nao kwa ajili ya kuwa mwanajeshi,tafadhali naomba kwa mtu anaejua sifa na vigezo vya kujiunga jwtz anisaidie,kuanzia umri,elimu nk.natanguliza shukrani zangu kwenu
     
  2. tycun

    tycun Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nacho jua unatakiwa uwe chini ya miaka 25, uwe mtanzania cheti cha kuzaliwa, vyeti vya elimu, usiwe na ulemavu wowwte ule, usiwe umejichora mwili. kama kuna vyengine anaejua atakuongezea.
     
  3. h

    hajjat Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea unajiunga kama professional ama elimu ya kawaida......Kama elimu ya kawaida usizidi miaka 25 na kama professional miaka yeyote,usiwe na ulemavu wa aina yeyote ikiwemo kuwa na kitovu kikubwa,kutokuwa na uvungu kwenye mguu(miguu flat haitakiwi-huwa haiwezi mazoezi makali),matege,BP ,Kifua,na usiwe umetumiwa nyuma(*******).
     
  4. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi nilifikiri nafasi zimetoka za kujiunga.
     
  5. M

    Mboerap Senior Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hajatt kamaliza sifa na vigezo vyo. Ila zanani kulikua na swala la kimo(urefu) lilizingatiwa.
     
Loading...