Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa za kiongozi bora tujuzane jamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by telitaibi, Jul 3, 2012.

  1. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Heshima kwa wana JF wote.
    kiongozi bora nani awezaye kumjua kila siku huku tunakukata na kero za A kesho B ni wapi tunapofanyaga makosa kuwapa madaraka na end of the day inageuka kuwa hasira na kero kwetu yataisha lini hala ya kusalitiana hebu tuambiana kukwepa kero na hasira na vichefuchefu vya usaliti tuambiana kwajili ya future ati.
    Karibuni sana
    tujali mada na si kupotezea kwa kuweka vijimambo
     
  2. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    karibuni nimekaa mkao wa kupata hizo sifa
     
  3. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Uongozi bora ni kuwaunganisha watu,kuwashirikisha;kwa mfano kama gari imekwama kwenye matope,kuwaambia wote waje upande mmoja,wasukume. Yaani watu wengi wanaweza kufanya kazi vyema kuliko watu kidogo lakin lazima wafanye coordianation nzuri,wasifanye kazi kwa kupingana.
     
  4. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante mkuu
     
Loading...