Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa za Kijinga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Goodrich, Apr 30, 2012.

  1. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,911
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Imetokea jana maeneo ya magomeni barabara ya magomeni kondoa.
    Jamaa alikuwa anaendesha gari kwa mwendo mkali, fujo, mbwembwe huku akiliyumbisha barabarani.
    Kaenda hivyo huku akiwakosakosa watembea kwa miguu na magari mengine, hatimaye akatumbukia mtaroni.

    Photo-0061.jpg
    Photo-0060.jpg
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    na ukawa ndo mwisho wa mbwembwe!!
     
  3. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Huyo inatakiwa akitoka mzima achumiwe bakora na kutandikwa mpaka ashike adabu!!
     
  4. MimiT

    MimiT JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 610
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80
    litakuwa tu sio gari lake...
     
  5. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    vya ukubwani vinasumbua sana.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Na hiyo mitaro ya Darisalama ilivyo mikubwa utadhani mahandaki!
     
  7. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,911
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Ni kweli. Hayo ni matatizo ya kujua magari ukubwani
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Goodrich kwa kweli usingeweka hii picha ningejuwa unamsema jamaa yangu mmoja kilichomtokea jana ni same story na hiki ulichokishuhudia, tofauti tu kwamba yeye alituingiza hasara kumchangia pesa kulipa gari ya mtu mwingine ambayo aliigonga.

    kweli sifa za kijinga ni mbaya sana.
     
Loading...