Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa za ""chabo"" nini nini??wapendwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jul 16, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Pengine unaweza kumsaidia mwenzio kufaidika ama kuacha na na haka katabia..haka katibia kako hasa kwenye nyumba za kupanga na mavyuoni..sipendi kwenda mbali binafsi naka hate sana lakini naona idadi inaongezeka so najiuliza pengine kanaweza kuwa msaada kwa wengine amakama kabaya tupatieni maelezo jinsi ya watu kuacha haka katabia chakuchunguliana wakati mwenzio akaifanya tendo landoa/uzinzi
    nakumbuka vyuoni hasa mlimani haka katabia ndio kamesheni kama mashabiki wa yanga..sasa kamehamia kwenye wapangaji hivi mnafurahia nini kuona mwenzenu akiteswwa ama kusulubiwa..jamani kwenye kitanda nakama kuna manufaa embu tusaidie pengine tunayamiss

    weekend njema

    WARNING
    DONT CHABO THE CHABOLIST YOU WILL BE CHABODE TOO
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ukianza hako kamchezo kuacha ni kazi, walio advanced imefikia hatua wanatumia darubini kabisa. Chabo asilia yake ni Coventry place huko England, na wapiga chabo kule wanaitwa pipinton
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    aiseeeeeeeeeeeeeeee duh mkuu ungekuwamhadhiri wa UDSM ungewaokoa vijana wengi sana nahisi ungeteneza somo la hiki kipindi waathirika kule ni wengi sana....
     
Loading...