Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa ya wilaya ya Mpanda

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lady G, Jul 26, 2011.

  1. L

    Lady G JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hello wanajamii wa tzee.
    Naomba mnisaidie walau kujua wilaya ya mpanda na sifa zake. Nimepata kazi huko thoo sijaripot bado.

    Thanx
     
  2. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Maisha ni popote, nenda karipoti mengine utayaona mwenyewe. Mambo ya kuambiwa unaweza acha kwenda bure na maisha yenyewe magumu haya.
     
  3. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Chakula cha kumwaga usiwe na shaka, nenda kaone mwenyewe kisha amua uendelee au la
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Tukuambie ili iweje sasa?...unataka usiende....watu mnapenda miji mizuri_sijui mnafikiri hiyo mingine nani atakaye iendeleza....wewe nenda bana,...acha habari za kutenga sehemu,..cha muhimu ni kuangalia kazi yako inakulipa ama la.
     
  5. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza umekosea jukwaa mkuu..mahusiano na wilaya ya mpanda wapi na wapi..nwy..kama ni ajira wewe nenda kapige mzigo..usingoje ya kuambiwa..kwa mwenzio inaweza kuonekana ni tatizo kwako ikawa ni neema..kiujumla wilaya nyingi za Tanzania zinafanana..
     
  6. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Siunajua kule kwa mzee Pinda so tegemea mazuri mana kunazidi kuboreshwa
     
  7. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Pazuri sana niliwai kufika miaka ya 1999; ila sijui sasa hivi pakoje ila kwa mtu anayeanza maisha panafaa sana ukifika huko husisahau kutafuta shamba lako ukome kuja kupote muda hapa nenda shamba kalime
     
  8. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    inatoa Mawaziri wakuu...
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    duh!..................
     
  10. Maddock

    Maddock Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kafanye kazi wewe, huko nako tza
     
  11. D

    Daty Senior Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbona mpanda kwa kawaida tu. Kuzuri. Ghalama za maisha at least zipo chini. Na hata miundo mbinu ni ya kawaida
     
  12. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nI pazuri sana na utapapenda. Mimi nilifika hapo kwa mara ya mwisho mwaka 1978. wenyeji ni wakrimu na halafu ni wakulima wengi sana na sokoni chakula bei nzuri sana . Ni mahala pazuri sana kuanzia maisha. Ila kitu cha mwisho ni uwe muadilifu na mtu usiye majivuno ya intelectual arogance. Yaani ukiongea sentence lazima utie kiingereza ili kuonekana wa maana!
     
  13. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama una malengo ni sehemu nzuri kwa investments, ardhi ipo ya rutuba, imepakana na mbuga ya katavi national park, reli ipo, kuna migodi ya dhahabu na shaba kwa ssa, wanalima pia tumbaku.
    Hali ya hewa huwa ni ya joto kama dar kwa kipindi kirefu.
    Wageni wengi huwa wanaingia na kutoka huko kutokana na vitu nilivyotaja hapo juu.
    Ukifika usisahau kutafuta ardhi ujenge, kwani ni wilaya inayoibukia kiuchumi.
     
Loading...