Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa ya moyo tamaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Jan 20, 2011.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    Tuliza moyo wakooo
    kubali mapungufu yakooo
    Rahisisha mahitaji yakooo
    Ongeza kipato chakoooooooo

    Chunga tamaa mbaya chunga tamaa mbaya...


    wekeni verse najua huu wimbo unapendwa sana na wana JF
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi huu ni wimbo au shairi miwani imekaa vibaya leo
     
  3. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    chorus ya nyimbo ya 20% inaitwa tamaa mbaya, hata hivyo hujakosea kwani nyimbo ni mistari ya mashairi na utunzi wowote wa nyimbo unaanzia kwenye shairi
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    20%...nahc wimbo huu utaishi miaka mingi ijayo!!
     
Loading...