Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa ya kabila la Wanyaturu wanaume

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lady G, Aug 22, 2011.

  1. L

    Lady G JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari zenyu bhaana. Najua haina majotroo, nina mdg wangu amepata mchumba wa kinya2ru, ameniuliza kama najua sifa zao bahti mbya sizifahamu. Msaada tafadhali wa ndugu kama kunawanaozifahamu. Thanx indeed
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    najua sifa za wasichana wa kinyaturu lakini huenda huyo akawa na tabia binafsi kwani mara nyingi tabia huwa ni za mtu binafsi.
     
  3. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wanaondoshwa gozi
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wana mijengeo ya haja so dogo wako ataufaudu barabara hahaha
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    wana wivu sana, wana mkono wa kupiga.
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ukimchunguza sana bata huwezi kumla
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mwambie aache mambo ya kizamani kabila so issue kabisa
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    si ndio hawa tunalalamikia kila siku humu wakiwa majumbani wanafanya kazi? aahhh kila mtu na tabia yake siku hizi, utashangaa kabila lililoonekana chakaramu kuliko yote liko fresh na lile mlioliona limetulia ndio wameibukia sasa hivi, mwambie aangalie quality zake mengine ni ya kawaida kila kabila yapo
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nilitegemea jibu kama hili litakuwepo miongoni .....
     
  10. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nadhani hii sasa imekuwa njia ya kutaka kujua makabila ya watu indirectly!
     
  11. T

    Testimony Senior Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tazama watani wao then oanisha na kabila husika, utajua kwa ujumla kabila hilo ni watu wa aina gani past and present
     
  12. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,774
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hajampenda bado. huwa ni maskini sana
     
  13. D

    Derimto JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wengi wao ni wavivu wa kufikiri na hawana akili changamfu yaani hawana vision ya maisha ila wengi huwa ni wataratibu.

    NB: Siku hizi kutokana na kujichanganya na watu mbalimbali na shule pamoja vyuo watu wanabadilika na zaidi sana tabia ni ya mtu binafsi zaidi kuliko kabila cha mwisho yeye mwenyewe ampime kama anafaa kuwa mume bora wa maisha yote
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kwani ulitaka lisiwepo???
     
  15. f

    fakifuge2000 Member

    #15
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanamke ni mwanamke,unapokutana na mwanmke njiai au mahali popote unaona mwanamke na nadani unaanza kumpigia mahesabu hata hujui anaitwa nani?ana elimu gani?anafanya kazi gani?cha kwanza unachofikiri ni hicho tu...ndiyo hicho hicho.mengine baadae na hutakaa uyabadilishe.kwa hiyo pata quality zako zaa watoto ndiyo muhimu mengine acha.Wauulize waliokutangulia
     
  16. f

    fakifuge2000 Member

    #16
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  17. f

    fakifuge2000 Member

    #17
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mchangamfu ana vision ya maisha kwenye shughuli gogo tu,unainjoy nini na mafanikio yako kwenye shughuli yupo yupo tu,no body is perfect anazaa hazai?wacha maneno hayo baana
     
  18. L

    Lady G JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duuuuuu hayaaaaaa bhaanaaa kiruuu
     
  19. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanyaturu ni kama wanyiramba,warangi,burbeg,mang'ati, wote sawa ni layzlayz wamepooza sana haraf kama wachina awaoti ndevu cjui wanakulaga nn?
     
  20. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    du hii analysis ya simba d kiboko!ndevu gharama mkuu!kila mara saloon kuchongesha ma O!
     
Loading...