Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa ndo zinatuharibu Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kagarara, Jul 2, 2011.

  1. k

    kagarara Senior Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wetu ni watu wasiopenda kufikiria! Tanzania imepewa sifa na Marekani kwamba ni nchi yenye demokrasia Afrika, ikaona iwakaribishe wamarekani waibe rasilimali zetu. Sitaki kuwaona wamarekani Tanzania kwa sababu ni wezr wa rasilimali zetu!
     
  2. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    gadafi hoyeeeeeee
     
Loading...