Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa na tabia za wameru

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mamzalendo, Jun 26, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu naomba mniambie sifa au tabia za wameru kila mmoja kwa nafasi yake na mtazamo wake. nauliza kwa sababu nimemsikia mtu akisema yeye hawezi kukaa na wameru hata sekunde akaulizwa na mbinguni je ukiwakuta utafanyaje akasema nitatoka. nilipotaka kudadisi nijue undani akawa ameshaondoka na sikuwa na contact zake, embu nisaidieni? binafsi nimekutana nao na sijaona shida yao lakini sielewi kwa nini mtu anaweza sema hivyo.

    ahsanteni.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kwa wadada wamekeketwa halafu wanashea nanihii yani ukioa unaweza tembea na ukoo mzima!!! uchafu mtupu
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mhhh! Ni ya kweli haya.
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    duuuuuh hi kali embu niambe zaidi, unajua nimemuuliza ndugu yangu yupo arusha akaniambia hajawahi sikia mtu akimsifia mmeru mi nikajua ni mambo ya zamani tu ina maana mpaka sa hivi wako hivi?
     
  5. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    that is nt true mbona wangu hajakeketwa...then hayo mengine ni kama myth vile.!!
     
  6. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ninachoelewa ukiowa mmeru ujue yeye ndiye atakuwa mtawala wa nyumba.ndugu zake ndio watakuja lakini upande wako patakuwa na kazi hatajitaidi mlinzi,house b/g wote wawe meru au masai.niwachoyo sanaaaaa!
     
  7. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hayo mambo ya kizamani.....wameru wako church-oriented,kanisa la kilutheri linapinga kutahiri wanawake,kuhusu kugawa hiyo inategemea na mtu binafsi,acheni u-primitive!
     
  8. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaa...kwani Wameru ni wakulima ama ni wafugaji?
     
  9. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    du,na je nikiolewa huko mambo yako vp?ndio hvyohvyo last say ni mme 2?
     
  10. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    embu tupe sifa zao za sasa?ili tusiamini hizi za uprimitive,
     
  11. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ni wafugaji ndugu embu sasa tupe sifa za wao kama wafugaji?
     
  12. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ikatokea mdada wa kimeru akakuzimikia na mama yake akakupenda.ebwanaee unaweza kuowa mahari ulete baadae wamama wananguvu sana katka maamuz ya watoto wao.sifa yao kubwa wapo kama wamachame akikupenda ukileta makitu ya ajabu ya kupendapenda nje ahaa faster unaweza kutana na israel.
     
  13. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hyo ni kwa wanawake tu.
     
  14. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Wameru ni washari sijapata kuona hawana tofauti na Wakurya,pia ni wagomvi kupindukia,leo anaweza kukuzia shamba kesho anabadilika na kudai uondoke,atawaita wanakijiji wenzake waje wakuvamie,wao katika ugomvi wanategemea sana mapanga,visu ,ngumi kavu kavu hawaziwezi na pia ni kama mbwa mwitu ukimpigana na mmoja kesho analeta kundi,hata mimi siwezi kukaa na Mmeru tukaongea la maana,pia wanajifanya wajuaji zaidi na wanapenda sana hela ,hapo arusha dada zao ndio wengi vyangudoa na hilo hawana aibu nalo na hao akina dada pia ni wababe usitegemee utamukopa
     
  15. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaume wao ni wakorofi hawana tofauti sana na wasonjo lakini wanashare mila nyingi na wamasai,mwanamke hana sauti huko kidogo wanakuwa wapole wakioa asiye mwenyeji wa huko,wanawake wengi ni wapole kutokana na asili ya wanaume walio nao,ni wakarimu na watafutaji maana wanaume wa kimeru umri ukienda wao wanasubiri kuhudumiwa,Kwa ujumla wengi ni wachamungu
     
  16. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Je ni kweli wadada wao wamekeketwa???
     
  17. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #17
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana visasi vya ajabu sijapata ona.
     
  18. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    The list continues!!!

    Lete mambo, naona kama kweli vile maana ninaye mmoja wa kimeru...
     
  19. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    1. Wana viisasi
    2.Washari
    3.Primitive
    4.Sio wastaarabu

    "Kuliko ukutane na Mmeru bora ukutane na NYOKA"

    Huu ni usemi rasmi unawadescribu wao.
     
  20. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa unaulizia nini kama majibu unayo.... ni wabishi kuliko ubishi
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...