Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa na tabia za mabinti na wanawake wa Kihutu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIBURUDISHO, Jun 17, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wana wa familia ya JF mambo vp? Katika miangaiko ya kuyatafuta maisha hatimaye mwenzenu nimefika nchini Rwanda nimempata binti mmoja wa kihutu anaitwa Grolia nimempenda sana na nimeanzisha uhusiano wa kimapenzi pamoja naye na sasa yapata miezi sita tukiwa ndani ya uhusiano vp mbali na mambo mengine ni zipi hasa sifa na tabia ya kabila hili ktk suala zima la ndoa.Kwa wanaofahamu nahitaji msaada wenu.
     
  2. Glucky

    Glucky Senior Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 118
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Lazima awe na mtoto na mhutu mwenziwe Jiandae kwa hilo.
     
  3. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,154
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    Umechanganya na mtusi..ndio wanatabia hizo
     
  4. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jitahidi kufanya mazoezi ya ngumi. Lolote linaweza kutokea.
     
  5. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wahutu ni wapole sana na wakarimu pia kwa tabia zao! Usikhofu mkuu, beba mzigo udumishe jumuia ya Afrika Mashariki
     
  6. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    wahutu ndio hao hao waha
    tofauti ni jina tu
    na mipaka ya wakoloni
     
  8. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kivipi mkuu?
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Umebahatisha jibu mkuu beba jumla umeua tembo kwa ubua!!
     
  10. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umri ukisogea kidogo

    [​IMG]
     
  11. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  12. Cool Gentleman

    Cool Gentleman JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    LOL . . . . Kigali mbali Kigali mbali tukumbukane kwa barua . . . kila la heri Mkuu. Tabia ya mtu ni Unique kwa kila mmoja.
     
  13. Cool Gentleman

    Cool Gentleman JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Ronn M ukienda Kigali kama umeshatembelea Genocide Memorial Sites kule kwenye mafuvu, utakuta kuna picha nyingi zimetundikwa za wale waliouwawa. Kwa kweli inasikitisha sana. Kuna Wadada wazuri sana majority waliouwawa na watoto wazuri sana.

    Shida ni kuwa wakoloni ndiyo waliopandikiza chuki ya wenyewe kuanza kuchukiana. Kwa sasa hii imepungua. Wanyarwanda general ni watu wazuri na katika kipindi hiki cha almost 10 years they really know what they want much far than TZ. Hongera Wanyarwanda.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ukweli ndio huo, hawa wenzetu wamepitia mengi, magumu na mazito, sasa wamegundua wanataka nini, wamesimama,

    wanatembea, soon watakimbia na kuruka, hatutawakamata! Miaka hamsini ya uhuru, bado Dar inapata supply ya maji

    from only one source!
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Lakini wewe si ni KIBURUDISHO? bado sijaelewa vizuri hapa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wahutu ni kama waha wa kigoma hata baadhi ya maneno husikilizana wao hawana matatizo sana kulinganisha na wale black beauty (watusi) jichanganye nae tu mkuu halalisha ndoa
     
  17. j

    jayp1617 Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    - wachoyo
    - wabinafsi
    -wana wivu sana
    -wanapenda kwao zaidi
    -easy go
     
  18. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana mishape midhuri..
     
  19. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,035
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Uchafu hasa wa ndani ya nyumba na body hygenie,inabidi uwe mkali kwa hilo na hawajipendi sana(wengi wao),pia ubishi itabidi ulivumilie hilo maana hawana tofauti sana na waha.
     
  20. d

    dandabo JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    rafiki yangu mmoja anajuta kuwafahamu hao watu! Yeye kapigwa ban kwenda kwao, nyumbani kwake hata mzazi wake aumwe hawezi mpokea! Ila we jaribu bahati yako!
     
Loading...