Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa kuu za marais walioongoza jamhuri ya muungano wa tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mdau wetu, Oct 15, 2011.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila kiongozi anapoondoka madarakani huacha kumbukumbu imma mbaya au nzuri kwa wananchi. Kwetu Tanzania Marais walioongoza kuanzia Nyerere (mzee kifimbo), Mwinyi (mzee rukhsa), Mkapa na sasa Kikwete walisifikika kwa kitu gani. Ni mambo gani mabaya na mazuri ambayo tunanaweza kuyakumbuka. Rais Kikwete nae hadi katika ngwe hii ni jambo gani ambalo tunaweza kusema kuwa ni nembo ya uongozi wake wake?
     
Loading...