Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa kuu tano za mwanamke ambazo mwanaume anatarajia kuziona...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwana Mpotevu, Jun 5, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Zifuatazo ni sifa kuu tano za mwanamke ambazo mwanaume kamili anapenda kuziona ama kuzikuta kwa mwenza wake.

    1. Mwanamke anapaswa kuwa na maisha yake na sio maisha ya kuiga. Wapo wanawake ambao hupenda kuiga kile kinachofanywa na wanawake wenzake na kudhani hivyo ndivyo anavyopaswa kuwa. mwanamke mwenye tabia hiyo huwa hana mvuto kwa mwanaume kwani atakuwa ni mwana mke fake.

    2. Mwanamke anapaswa kuwa mtiifu na mwenye heshima na pia mwenye busara. Mwanamke hapaswi kuwa na kiburi na kutaka kuota mapembe ndani ya mahusiano. Heshima na utiifu haimaanishi kuwa tayari kunyanyaswa, hapana. Mwanamke anapaswa ampe mpenzi wake ama mumewe heshima inayotakiwa kama kichwa cha mahusiano yenu.

    3. Mwanamke anapaswa kuwa na uwezo wa kujitegemea. Hapa utata kidogo, wapo wale wanaoamini kuwa mwanamke anapaswa kutegemea kila kitu toka kwa mwenza wake. lakini ukweli ni kwamba wanaume wengi wanapenda kuwa na uhusiano na mwanamke ambaye anaweza kusimama kwa miguu yake na kujitegemea pia.

    4.Mwanamke lazima awe anajiamini. Naam, hapa haimaanishi kuwa anatakiwa kuwa kiburi na mbishi, hapana. Isipokuwa mwanamke anapaswa aonyeshe kujiamini kwa kile anacosema na anachotenda. Kujiamini kunamfanya mwanaume ajue kuwa ana mpenzi ama mke ambaye anaweza kukabiliana na mikwaruzo mbalimbali inayohitaji hoja na utetezi.

    5. Mwisho, mwanamke anapaswa kuwa na mvuto. Hapa haimaanishi kuwa mrembo saaaana, hapana. Ina maana kuwa mwanamke anapaswa kuwa nadhifu kila wakati ili kumfanya mwanaume apende kuwa nawe na avutiwe kuwa nawe wakati wote.

    Sifa hizi tano akiwa nazo mwanamke, basi atambue fika kuwa Mwanaume atavutiwa nawe na uhusiano wenu unaweza kudumu na kudumu na kudumu. Unaweza kuongeza sifa nyingine hapa chini.

    NYONGEZA
     
  2. Adoe

    Adoe Senior Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Is it your analysis dude?
     
  3. k

    kijana15 JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    maelezo namba 2, yanawashinda wanawake wengi. Lol
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,133
    Likes Received: 14,461
    Trophy Points: 280
    wengine wakiona shepu tu inatosha....lol hawahitaji sifa zingine

    [​IMG]
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,148
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    mpododo kwanza.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Na mwanamme aweje?

    Mwanamke awe na sifa zote hizo afu aangukie kwa marioo bora kuwa kilaza tu.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,148
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    Mwanamme pesa dushelele hata chizi analo.
     
  8. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mvumilivu, mwaminifu na mwenye mapenz ya dhati, kuwapenda na kuwaheshmu ndg wa mume kama wa kwake ni muhimu, teh nyama ya ulimi pia inahusu
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    hapo umenena Kongosho wangu.......tunaolewa na wanaume wenye bahati zao bana........

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo yote yanawezekana kwa mwanamke kuwa nayo .ila hakuna mkamilifu ,unaweza muona ana sifa zote ila maybe sio mzur wa sura wala umbo.. sasa vip ana faa au hafai sifa 5 hazijakamilika? na nyinyi men wa saiv huwa mtu akawa anatenda hayo yote ili kuwin penzi na kukutuliza bwana wake ila ana endup kuwa **** na just freak shit muna muona mshamba , na muna sababisha changes ya mwanamke kuwa vyengine sasa.
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    inategemeana sana, zipo zile za msingi hizi ni secondary behaviours, bado hujataja primary
     
  12. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    The boss hii ni man made au God's made?
     
  13. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    hahaha hii ni muafaka kwa wanaume wanao-prefer hit and run
     
  14. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    wahida urembo wa sura sio kigezo kikubwa sanaaa na ndio maana katika namba 5 hapo imeelezwa kuwa unadhifu wa mwanamke unatosha sana. next time nitaleta sifa za mwanaume bora tuzijadili pia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    hebu tupe hizo primary mbili ama tatu hivi kwa uchache
     
  16. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni china med.
     
  17. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    hahahahaha hasa kwa mwanamke aliyekaa kibiashara zaidi
     
  18. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kongosho nitakuja in few days na sifa za mwanaume kamili na bora
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    namba 5 imekaa kimtazamo zaid,,,,,kila mtu ana mtazamo wake juu ya hilo,,,,,,,,namba 1 napo pana utata sana,,,,,,ila namba 3 wanaume wengi ndo HUTUKIMBIZA,,,,maana wao hutufanya atm,,,lakin namba moja imekaa kimakundi sana,,,mambo ya kuigana na pia mambo ya utandawaz,,,,haya mambo wanayo wanawake wasomi,na wasiosoma
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    lete leo hii hii,,,ndo wakat muafaka,,,unaweza kuzieleza hapa then tuendelee kuzijadil
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...