Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa kumi za mwanamke asiyekupenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chriss brown, Dec 18, 2011.

  1. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza ifahamike mapema ninapozungumza dalili za asiyekupenda kwa dhati, sina maana nachonganisha watu katika ndoa zao, ila kuwatanabahisha kaka zangu kugutuka katika maisha yao ya kila siku, kumekuwa na ulahai wa hali ya juu katika ndoa nyingi hapa kwetu Zanzibar na hii yote inachangiwa na ugumu wa maisha kwa ujumla.

    Nitajaribu kuziweka bayana dalili za Mwanamke asiye kupenda kwa dhati lakini hii haimaaanishi kuwa ufarakano katika mapenzi yenu bali ukae na kufikiri na kuyapima kwa kina haya ninayoyaandika humu isiwe kuporotoka na kuanza mtafaruku kwa kuwa Abdullmalik kasema.

    1 : Hataki kuambatana na wewe katika matembezi na kama ikiwa lazima anakuwa mtu wa masharti mara akuambie tangulia nakuja au kutembea nawe kwa mbali.

    2: Anapata kigugumiza kukutambulisha kwa rafiki zake na jamaa zake.Ukimwambia tuachane,atakuambia sawa,ukimpata mke mwenzangu nionyeshe,na mimi ntakuonyesha shemeji yako.Damn women.

    3: Haonyeshi kubana matumizi kwa ajili ya maendeleo, kwake ni kufuja na kwenda mbele na huwa mfujaji mkubwa wa pesa na anapokosa kununa kabisa.

    4: Anaahirisha kukutana na wewe mara kwa mara, tena bila kukueleza sababu za msingi, au kukutungia uongo wa dhahiri.

    5: Anapokuwa akitoa maelezo ya mwanamme amtakaye sifa zake zinakuwa hazilingani na wewe, kwa mfano atakwambia napenda mwanamme mwenye mwili mkubwa , sifa ambazo wewe huna.

    6: Hacheki kwa furaha, hata kama ukimchekesha haonyeshi furaha ya moyoni, ukimwambie twende tukatembee forodhani atakujibu ''Aaah, nimechoka mie nipo nyumbani'

    7: Huwa hana wivu kabisa, hudiriki hata kukushawishi uwende Disco peke yako.

    8: Hasamehe na kusahau, kosa la mwaka juzi analijengea hoja.

    9: Humsisimui katika mambo ya faragha.

    10: Mwepesi wa kutoa kauli ya TALAKA, ''kama vipi bora kila mtu akae kivyake vyake'' tena hataki kuambiwa ukweli na anapotokea akaambiwa hujitetea kwa kumtaja mwanaume mwingine '' Mbona Al-Udii (si jina halisi) anamfanyia hili , hamfanyii hivi mkewe'':A S embarassed:
     
  2. K

    Kababi Senior Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani sheik wangu hizo sifa zote zinamgusa mkeo, sio kwa ujumla wake!
     
  3. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mada imetolewa,mambo ya mke yameingiaje..vipi yamekugusa nini kababi
    :lol:
     
  4. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    aisee yalishanikuta bt nkastukia mapemaa!
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mwingine ukitokea tu ananuna hahahhaaa.....au ukimpigia simu anakwambia 'ntakumpigia sasahivi',ndo imetoka hiyoo..kisha baadae mpka unampigia wewe kisha anakwambia 'nilisahau bahati mbaya jamani'.. Balaaa!
     
  6. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dah, I hate that with my whole life!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama kweli vile ngoja ni take measure fast kabla sijaumbuka mie..
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana ndio malovee ya siku hizi hayo...
     
  9. t

    the preacher Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    mtu kama huyo achana naye kabisa! huwezi kukaa na mwanamke anayemsifia mwanamme mwingine kila saa! wewe ukimsifia mwingine tu kosa kubwa! na kama upo naye akili yake imehamaje kwako hadi kuanza kumuongelea mtu mwingine
     
  10. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Sure inakera sana....Mwingine unamkaribisha kwenu mkitoka tu anaanza kuwabeza wazazi wako au nyumbani kwenu..live yaani..Mwingine mkiwa pamoja full kumuongelea ex-boifriend na vituko vyake halafu yeye utakuta ndo anatawala maongezi...hahhaahaaa..
     
  11. M

    Mlabondo Senior Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yalinikuta na kweli nilipata shida.
     
  12. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii kwel inaboa jaman mh me afanye yoote lkn asinibeze kwetu lol tena wazaz wangu! anataka tuachane vibaya.
     
  13. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    aisee! Kuna dada niliwahi kuwa naye,ukimpigia simu anakwambia niko bize ntakutafuta baadae kidogo. Mtalala mpaka kesho,ukimpia anaanza kukulaumu eti mbona hukunitafuta? Nilikula kona fasta.!!
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    you are right mkuu, nilishapata demu wa hivyo sifa zote hizo ulizozitaja alikuwa nazo, nikampiga chini akapata jamaa mwingine akakuta ngoma ngumu sasa anatamani kurudi, ananibip kwa kujichekesha na kuomba mshiko, na amepigika ile mbaya na wazazi na ndugu zake hawasapoti kwa 100% halafu she is still a student anapata tabu mpaka anakuwa omba omba tena kibinadamu namtoa lakini anajutia na anaifizia nafasi ya kurudi tena lakini nampotezea na sina mpango nae tena
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Namba 7 tu ndo sijakubaliana nayo!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, kazi kweli kweli

    @manyanza, unakula mwanafunzi? Hope ni wa chuo ujue mie ni afisa elimu nikisikia ivo waniumiza loho.
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bwana weee,hahahah
    awa viumbe
    ptuuu
     
  18. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo hivyo eiyer, wivu wao ni wa dakika tu,hujakutana nawa hivyo nini?..:flypig:
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haaaa haaaa, haya afisa lakini nimeshaachana nae!
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Marupurupu ya mwalim ni wanafunz
     
Loading...