Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIFA/Kigezo cha kuowa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SOKETI, Feb 23, 2012.

  1. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Waswahili wanasema bora kukosea kujenga kuliko kukosea kuoa. Msemo huu unarihidhisha wazi kuwa swala la kuoa linahitaji busara na hekima ya hali ya juu. Ni kitu gani hasa kinachomwezesha mwanaume kutambua muda muafaka wa kuoa, Je ni fedha na hali ya kiuchumi, uzuri wa mwanamke unayetaka kumuoa, tabia yake, uhitaji wa kuwa na watoto, kutaka kuishi na mwanamke, shinikizo toka kwa wazazi na jamii nzima au swala la kuoa limekua ni fasheni(la kuiga).
     
  2. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kuowa ndo kiswahili gani na wewe? kuoa.................
    sifa kubwa ni mapenzi tu................. ukiona moyo na mawazo yako muda wote yapo kwake, yaani unam-miss hata kama upo naye basi ujue ukikaa naye mambo yako yatakuwa mazuri
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kuoa ni kujilipua, na raha ya kujilipua itoke moyoni.
     
  4. Loreen

    Loreen Senior Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuoa ni swala nyeti sana ni kweli kama unavyosema ukikosea kuoa uta suffer maisha yako yote, ni swala la magotini zaidi na sio kuiga wala kufanya kama fashion.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    mimi sitakuja kuoa hadi nitimize ndoto zangu zote. may be nakosea?
     
  6. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    usipo timiza zote hutaoa, kumbuka umri unakwenda..
     
  7. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    mmh..kutimia kwa ndoto ni suala ambalo halipo certain,trust mi..kama ni hivyo kuna posibility hautaoa..
     
  8. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wale waleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
    Ndoto hazikosi kati ya hizi.
    1.Elimu (Professor may be)
    2.Kazi "nzuri"
    3.Nyumba "nzuri"
    4.Gari "zuri"
    5.Mke sorry,Mwanamke "Mzuri"
    Jazia mwenyewe!
    Labda na umri mzuri,hahahahaaaaaaaaaaaaa
     
  9. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wakati ukifika hutauliza, utasikia tu dhamira inakutuma oa!
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Raha ya ndoa watoto, hivyo lengo kuu la Ndoa nyingi ni ma-kidz..........
     
  11. m

    mtukwao2 Senior Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndoto zote nimeishatimiza ila sijisikii kuoa vile .. may be ni kwa sababu muda wangu wa kuoa umeishapita!
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    zote hizo tayari bado moja nioe
     
  13. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Mtawa usiye rasmi!
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    - Kwa mali zao
    - kwa uzuri wao
    - kwa nasaba zao
    - kwa dini zao (wacha Mungu).

    Hivyo ni vigezo kwa wote, anaetaka kuoa na anaetaka kuolewa.
     
Loading...