Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa inayohitajika kwa Mkuu wa Chuo cha Kumbukumbu ya Mwalimu Nyerere ni zipi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mmaroroi, Feb 5, 2012.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Chuo cha Kumbukumbu ya Mwalimu Nyerere kinahitaji Mkuu wa Chuo baada ya aliyekuwepo kumaliza muda wake 05/01/2012. Sheria inaruhusu Mkuu wa Chuo aliyemaliza muda wake kuteuliwa tena ingawa ameomba tena hata hivyo amekuwa akiumwa mara kwa mara. Kwa wadau mnaoifahamu Chuo hicho kinahitaji Mkuu wa Chuo mwenye sifa zipi? Ushauri wenu utasaidia mamlaka ya uteuzi kuzingatia hoja zenu.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Sifa mojawapo...awe kada wa chama tawala(sidhani kama hiyo sifa imeshatolewa)...mengine ni taaluma zaidi....wenye nayo wayamwage hapa tujifunze!!
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umenena Mkuu kwa kuwa Vyuo vingi hapa Nchini vinaongozwa na wakuu Makada wa Chama tawala wakati vyuo si vya Chama. Hii inaweza kuwa sababu inayorudisha nyuma elimu yetu ya vyuo vikuu kwa kuingiza siasa zaidi kuliko ujuzi wa kitaaluma.
     
  4. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani aliyepo aliajiriwa kwa vigezo vipi?
     
  5. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sifa mojawapo ni Ukada wa Chama Tawala tangu CCM Kivukoni.
     
  6. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    mAGOTI NI KADA ALIYEBOBEA KATIKA CHAMA.HIYO NI SIFA NAMBA MOJA KWA YEYOTE ANAYETAKA KUWANIA NAFASI HIYO.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndetichia like this
     
Loading...