Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa (characteristics) za wabunge wetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee, Apr 20, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Zifatazo ni sifa za wabunge (characteristics)wetu
    1; Wapo kwa maslahi yao bnafsi na ya chama chao.
    2; Hawana uwezo wa kujenga hoja zaid ya kupiga makofi.
    3; Hawana uchungu na nchi + wananchi wake.
    4; Wepesi wa kusahau shida.
    5; Werevu wa kuzoea raha za bungeni na kusahau walichotumwa na wananach wao.
    6; Washirikana (wanaupata uongozi kwa njia za kichawi);
    7; Hawamthamimni mwananchi baada ya uchaguz.
    8; Hawajui vipaumbele vya wananchi wao ktk maendeleo.
    9; Wavivu wa kufikiria.
    10; Wamezidiwa na itikad za kichama zaidi.
    11;Hawajui majukumu yao.
     
  2. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo wote, avoid generalization kwani kuna akina tundu Lissu.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    majority ni wa aina hyo
     
Loading...