Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sielewi tatizo....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magoo, Dec 16, 2011.

  1. M

    Magoo JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nina g.f ambaye tumepanga kuoana muda si mrefu Mungu akijalia. Siku za nyuma nimewai kuwa na mahusiano tofauti na wasicha wengine ila nilikuwa mgumu sana katika kutoa pesa yangu na mapenzi niliona kitu cha kawaida sana, ila kwa huyu binti sijui ni limbwata ama ni nini coz nahisi mapenzi yangu kwake si ya kawaida mfano nikimkosa hewani amani yote inatoweka, kila ninalofanya lazima nimwambie nashtuka baadaye nam2mia pesa mara kwa mara hata asiponiomba, tayari nina mpango kumfungulia biashara asije ajiriwa na serikali, kujali wengine kama ndugu kumepungua sana na sasa naanza kupata mashaka, binti ameshika sana dini na ni msikivu pia mnyenyekevu sana sidhani kama anaweza fanya mambo ya giza, sifikiri kama ni mapenzi ya kawaida na sasa nataka niondoe hii khali ila nashindwa nianze vipi.
    Msaada kimawazo tu wakuu.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,181
    Trophy Points: 280
    Sounds like you've been pussy-whipped.
     
  3. M

    Magoo JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu pussy-whipped ndo kitu gani tena be open
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,250
    Trophy Points: 280
    Mdada ambaye ni mshika dini kama mimi ama FF hawezi kufanya hivyo banaa, unamtishia kijana wa watu,lol
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    boy, you in aone real shit ...
     
  6. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    you have been miraclerized by her.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,181
    Trophy Points: 280
    Binduki na dini wapi na wapi?
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,250
    Trophy Points: 280
    Hilo ndo limbwata lako sasa! Ungemuambia akuongezee limbwata ili roho yako nayo ipone na nyumba ndogo na ukimwi.
    What else do u want? Wenzio wanalalamika kuibiwa, ama una hamu ya kuwa cheated?
     
  9. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mie sioni tatizo mkuu, ni nguvu ya mapenzi tu hayo na wewe umefika sasa kiasi cha kwamba umekuwa insecure mpaka unamwaga pesa hovyo hovyo kwa vile unaogopa wengine wasije kutumia nguvu ya pesa kumchukua.

    Jiamini mkuu hata ukimfungulia biashara kama anataka ku-cheat ata cheat tu.

    Umefika kimapenzi hapo na wala hakuna nguvu ya giza na acha kuogopa kumpoteza huyu dada wewe chukulia hali ya kawaida usije ukawa unamsumbua kila saa kwa msg kutaka kujua yuko wapi mpaka ukamfukuza.

    Usiwatupe ndugu zako kivilee mkuu jaribu ku-balance mambo kidogo.

    Kila la kheri, toa hofu.
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,737
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Labda tuanzie hapa kwanza,
    Ni kabila gani huyo mdada??
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,250
    Trophy Points: 280
    Ya kaisari mpeni Kaizer, na ya Mungu mpeni Mungu. Ubarikiwe sana kaka NN
     
  12. M

    Magoo JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Aksant mkuu kwa ushauri wako
     
  13. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    ee bwana amna cha limbwata wala nini, mmeendana tu,na iyo huwa inatokeaga.
     
  14. sister

    sister JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    Inawezekana hayo mambo anayokufanyia huyo dada ndo mana uko crazy about her, siyo limbwata bro na kama ni limbwata lita expire siku moja ila cha kukushauri sali mwombe mungu kama huyo ndo mke au laah. kama wew ni mkatolik sali novena yan hyo ni special prayer kwa ajil ya kuombea kitu fulani, nenda pale st.joseph kuna novena ya mtakatifu yuda thadei binafsi imenisaidia sana na mpaka sasa naitumia kwenye mambo yangu mengi. na kama ni wa dhehebu nyingine basi sali kwa imani yako mana mke mwema anatoka kwa MUNGU.
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    tuambiwe kabila lake, nasisi tuchangie.
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Yaani kiongozi kwa mujibu wa ushauri uliom'pa mdau-mwenza haufanani na jina lako! Ushauri wako ni ecxelent! Sijui ilikuaje Fergy akakupiga 8 wakati una ma'ushauri mazuri kiivo! Oooh-maaama!
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Magoo! Soo much whistles it may lead dog to the wron' direction! Also mimi na wasiwasi na hivyo unavyokata mikwanja japokua sikuulizi ni ya urithi ama zako mwenyewe bt above ol try to avoid extravagancy my fellow mdau.
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Wenger i do tell you hutendi haki kuishia tu sports kule bila kututembelea.....lol... Umeona mambo ambayo hua watubania? The Advice is Great.
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Magoo hapo Wenger kaongea ya Msingi saana, in short in kwamba you are in love (atleast to my understanding) ila tu nakupongeza pamoja na yoote hayo somewhere in side you waweza reason what is good and not good hasa in relation na the way you feel towards the lady. Hio itakusaidia saana katika maamuzi ya msingi mradi usiwe mwoga....

    Best of Luck...
     
  20. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    eti "kuishi kwingi ni kuona mengi"
    mi nimeishi kidogo tu nishanza kuona mengi angalia kama huyu mapenzi yamemdatisha
    anasema kibwata mara sio hali ya kawaida .Hilo ni penzi lipo kwenye pick likichuja utajuta

    na utaliona halina maana kabisa jitahidi kulimaitain.
     
Loading...