Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sielewi siku kikwete akiamua kutembelea wananchi itakuwaje

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, May 18, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mweshimiwa rais nnajiuliza maswali mengi sana siku utakapoanza kutembelea wanachi wako kama kawaida ya marais wanavyofanya,maswali haya yanatokana na jinsi wabongo walivyoamka na wana hasira halafu vilevile alichofanyiwa mbunge wako leo limeongeza maswali,kwa kweli sielewi utapokelewa vipi sehemu kama,musoma,mara,shinyanga.mwanza.bukoba,kilimanjaro.mbeya,arusha, na iringa,hilo swala linanichanganya,mweshimiwa najua unapenda sana internet na najua uko hapa,tueleze nakuomba.
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hatemebei ng'o! Anajua upupu alioufanya mnataka mmpige mawe? mtamwona kwenye hotuba za mwisho wa mwezi, semina elekezi na kwenye misiba tu.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    uhuko huko kwenye misiba watu tunamchenchia
     
  4. x

    xman Senior Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amesahau nini hadi atembee? hapa ni kwamba amalize kipindi chake alale mbele.
     
  5. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,346
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Hata kwenye hizi hotuba za mwisho wa mwezi awe makini.watu wanaweza kumpiga mawe hata kwenye TV.
    Misibani ndio nahofu zaidi watu wanaweza kumtumbukiza yeye badala ya marehemu.
     
  6. x

    xman Senior Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua jamaa ametoa ahadi nyingi kwa wananchi ambazo ukiziangalia vizuri na ukijumuisha utendaji wake wakazi kwa hii miezi kazaa tokea achaguliwe tena, sioni jipya litalomfanya harudi mtaani kusema nimefanya hiki katika yale mengi aliyoahidi for him it's bussiness as usual, anakenulia tu watu meno!!!
     
Loading...