Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIELEWI MANA YA HUU MSEMO,Msaada please wanajamvi...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nziriye, Mar 10, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Sina nia ya kuwatusi mama zangu,dada zangu,wasichana ,wanawake au mke wangu bt nimesikia na naendelea kusikia msemo mmoja unaopendwa kutumiwa huku mtaani kwetu eti,wanasema wanawake ni kama sahani ya hotelini inatumiwa inaoshwa then anakuja mwingine naye anatumia au wanawake ni kama siti ya daladala unaikalia ,unashuka anakuja mwingine naye anaikalia.....msaada wajameni hii misemo ina mana gani ?
     
  2. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ooopps just passing:A S-coffee: be rait bak
     
  3. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    myuzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
     
  4. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mxiiiiiiiii BALLAX!!kaulize mitaani maana yake.mxii
     
  5. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Men are like daladala when you miss one another one is around the corner (Including me)
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Maswali mengine bana utata mtupu.

    Mie leo no comment . Kwaresima imeanza
     
  7. B

    Buke Senior Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :a s 13::a s 13:
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    bahat yako nimeanza kwaresima.
    i irudie tena afta kwaresma i wl answa u akodingly.
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Na wewe unasema nini?
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    sa ka umeskia mtaaani kwenu ndo uje utuulize sisi hebu kawaulize unaowasikia wakitamka............
     
  11. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    lakini nina imani kuwa kama ni mtu wa kawaida kama mie mlalahoi nadhani umeshawah kusikia haya maneno,ila kama weye wa kishua ndo mana unashndwa pa kuanzia pa kujibu,what i knw ambacho kinatokea mara kwa mara ndo ambacho tunakidiscus hapa jamvini so ungependwa ukweli niupate wapi kama si kwa magret thinkes,hebu jaribu kidogo kuwa mwelewa na ujibu kama hujui kaa kimya .
     
  12. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    blaq woman mie hapa nashindwa elewa what is the applicability of that misemo na ndio mana nikadondosha hapa jamvini kwa ufafanuzi wa wakuu wa jamvi.
     
  13. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    rose umeanza kwaresma?sasa kuanza kwako kunakuzuia kujibu ama vipi?nikupashe basi mbona mie mwenyewe nipo ktk mfungo wa kwaresma au swali kama hli halipaswi kuulizwa kipindi hiki.
     
  14. n

    ntobistan Member

    #14
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi mgen mitaa ya huko man?Plz road are closed try another road.
     
  15. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    They mean a woman is wining device.....! And that is why when two men scramble for a woman, then the wining one is the winner and he spend with that woman very happily because he is a winner....! Ni msemo uliorahisi kueleweka, lakini nakushauri kamuulize mamayo au mkeo....! Watakupa facts....!
     
  16. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nafikiri lengo lako kwa hii sredi ni hapo juu kwenye red, na sio kweli kwamba hujui hiyo misemo ina maana gani....:(
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :A S 13::A S 13:.....!!! asante Mungu kwa siku ya leo,najivunia kuwa mwanamke uliyeniumba kwa mfano wako!!!
     
  18. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    AMEN. Barikiwa dada Michelle!
     
  19. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Nasema watoto humu ndani wamekuwa wengi na adabu hawana. :hand:
     
  20. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sipendi watu wasiowaheshimu kinamama/dada.inabidi tumzirie thread yake kama jina lake.
     
Loading...