Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sielewi kinachoendelea kwa mwanangu,Nawaomba mnisaidie

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kima mdogo, Oct 24, 2011.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna house girl nilikua naye kwa mwaka 1 ss yy ni mzaliwa wa Tanga, dada huyu nimeish naye vzr sn na alikua anamlea mwanangu wa miaka 4 vizuri sn, lkn kwa kipindi choche nilichoish naye mwanangu amekua na tabia ya kuweweseka sn usiku na kuongea maneno ya ajabu KM NIACHIE, MI SIENDI HUKO, mi nilichukulia kw lbd anakumbuka michezo ya shuleni lkn woga na hofu imeniingia ghafla hz wiki 2, wiki iliyopita ghafla huyu dada pmja na mwanangu walianza kutingishika km m2 aliyepandisha mashetani, mtoto ye anasema NIACHIE UKO MI SIENDI, DADA YE ANATINGISHIKA, MARA AKAITA JINA LA MWANANGUGHAFLA WOTE WAKATULIA, tk siku hy hy dada anaongea mambo ya ajabuajabu, mara aseme MTAANI WT WANAMUITA MCHWI, MARA WATU WANAMSINGIZIA KW KALA NYAMA YA MWANAE(alifariki miez 2 iliyopita) SS ANATAKA KULA NA YAMWANANGU, jana sa 8 usiku kaamka ANANIAMBIA KW ANAONDOKA MAMA YK KAJA YK PEKU NA AMECHOKA SN KAJA KUMCHUKUA, jamani jamani nisaidieni NINI MAANA YA YOTE HAYA??
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,353
    Trophy Points: 280
    yaani umeshindwa mtimua huyo housegirl na umekuja hapa kuuliza ni nini???????
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkumbuke Mungu wako!!!

    Na huyo dada kama una wasiwasi nae mfukuze kazi.
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    halafu bado uko nae humo ndani ...tumia imani yako kuponya matatizo ya mwanao
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    pole,if you don't mind ni PM
    kuna kitu nitakushauri
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Unataka tukushauri nini ndugu? Timua huyo dada, peleka mwanao kwenye maombi. Usichukulie maneno kama hayo kwa mzaha
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mfukuze upesi huyo mdada! Peleka mtoto kwenye maombi, ukiweza leta wachungaji/ mapadri/masheikh waiombee na nyumba pia.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwa ufupi huyo dada ni MCHAWI na ukicheza naye atakupotezea mtoto sijui utamlilia nani,TIMUA HY HG NA FUNGA NA UOMBE USIKU NA MCHANA KUMWOKOA MWANAO
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Muondoe haraka huyo housegirl na waone viongozi wako wa kiroho kwa maombi.
     
  10. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Unaijua remix ya nyimbo ya mbagala iliyoimbwa na Tanzanite shauri yako!!ikutokana na imani yako ita watu wapige duwa hapo kwako na yeye akiwepo then mrudishe kwao.
     
  11. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakweli nilikua nasubiri pakuche nimpelekwe kwenye maombi ila Leo asubuh sa 11 kapaki mizigo yake kaondoka kaenda ukonga kwa dada yake.
     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mimi namshukuru mama yangu ni mtu wa maombi sana; kila nikiajiri house girl mpya anakuja kumchukua kumpeleka kwenye maombi ili kama kaja na majini sijuhi mashetani yake yalipukie huko tujue tuna mtu wa aina gani.

    Ni challenge sana kuishi na wadada tusiowafahamu na kuwaacha watulelee watoto wetu; lazima tumtegemee Mungu.

    Kuna mama mmoja mwanae wa kumzaa wa miaka 14 alikuwa mwanga wakati si yeye wala mume wake ni wachawi; mtoto alifundishwa uchawi na bibi yake kijijini aliyeng'ang'ania kuwa atamlea; Baada ya kabibi kufa kakamuachia mtoto mikoba. Mtoto kaja Dar majirani wenye mpako wakagundua kuwa ni kachawi; kamepelekwa kwenye maombi ndio kamekiri bibi kakaachia urithi.
     
  13. sunshine1

    sunshine1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    [
    Hivi hadi sasa unaye huyo hg? Usicheze ndugu unaweza kupoteza mtoto. Sisi tulishampata hg wa hivyo na alitokea tanga yaani ni Mungu tu tungempoteza mtoto. Mtimue haraka na beba mtoto peleka kwenye maombi haraka akatolewe hayo mapepo ndugu. Fanya fasta uliko unavyofikirii. Namuombea mtoto Damu ya Yesu iendeleee kumfunika na kumtetea.

    QUOTE=Kima mdogo;2698705]Kuna house girl nilikua naye kwa mwaka 1 ss yy ni mzaliwa wa Tanga, dada huyu nimeish naye vzr sn na alikua anamlea mwanangu wa miaka 4 vizuri sn, lkn kwa kipindi choche nilichoish naye mwanangu amekua na tabia ya kuweweseka sn usiku na kuongea maneno ya ajabu KM NIACHIE, MI SIENDI HUKO, mi nilichukulia kw lbd anakumbuka michezo ya shuleni lkn woga na hofu imeniingia ghafla hz wiki 2, wiki iliyopita ghafla huyu dada pmja na mwanangu walianza kutingishika km m2 aliyepandisha mashetani, mtoto ye anasema NIACHIE UKO MI SIENDI, DADA YE ANATINGISHIKA, MARA AKAITA JINA LA MWANANGUGHAFLA WOTE WAKATULIA, tk siku hy hy dada anaongea mambo ya ajabuajabu, mara aseme MTAANI WT WANAMUITA MCHWI, MARA WATU WANAMSINGIZIA KW KALA NYAMA YA MWANAE(alifariki miez 2 iliyopita) SS ANATAKA KULA NA YAMWANANGU, jana sa 8 usiku kaamka ANANIAMBIA KW ANAONDOKA MAMA YK KAJA YK PEKU NA AMECHOKA SN KAJA KUMCHUKUA, jamani jamani nisaidieni NINI MAANA YA YOTE HAYA??[/QUOTE]
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Nakazia yaloelezwa na wadau, peleka mwanao kwenye maombi na ufanye mpango nyumba yako iombewe!!
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Fanya maombi na yote yatakwisha...
     
  16. Kwisimla

    Kwisimla Senior Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana na kama unampenda mwanao mrudishe kwao huyo hg haraka
     
  17. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Japo huwa siamini masuala ya MAZINGIRA nashawishika kuamini kwamba huyo house girl ni MCHAWI!
     
  18. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sikubaliani kabisa na wazo la kumtimua. Sali sana, na waombee hao watoto wawili. Mwanzo ya thread ulisema unamuona kama mwanao pia? wanaonekana wote kuna kitu kinawasumbua (inaweza kua ni bad influence ya hayo maneno huyo housegirl anaambiwa mitaani) au inaweza kua kitu kingine. No matter what it is, ongea nao na waombee sana wapate peace of heart and peace of mind. Hizo nightmares zitaisha na mtarudi kua sawa tena.
     
  19. a

    alph Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukimfukuza huyo hg huwezi jua mambo mengine aliyofanya au atakayofanya kwa sbb ameishi kwako muda mrefu she knows everything in your family. kwa hiyo omba sana na watumie watu wa Mungu kuomba pamja na kuwashauri (councilling) ndipo muachane baadaye otherwise itakusumbua.
     
  20. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ungekuwa karibu yangu ningekuzaba vibao kwa hasira kutokana na kushindwa kumfukuza huyo HG hadi wakati unaandika thread hii!
     
Loading...