Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sielewi kama ni ujauzito au ni mabadiliko

Discussion in 'JF Doctor' started by Mtende, Jan 4, 2012.

  1. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    jamani mimi always huwa napata period kuanzia tar 29 na mara ya mwisho nilipata period tar 29 mwezi wa 11 so mwezi uliopita sijapata na mpaka sasa sijapata ila naona chuchu zinauma na maziwa yanakua makubwa,nimejaribu kununua tube nikapima ila inaonyesha negative,sasa am in confusion sijielewi kama ni ujauzito au ni mabadiliko ya mwili,msaada tafadhali
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nenda kapime hosp kwa uhakika zaidi ili hata ukikuta sio mjamzito waangalie kama una tatizo.
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    thanks dear ntaenda kucheki
     
  4. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ni bora ukaambukizwa mimba kuliko HBV/HCV na HIV. Tuweni makini jamani,it pains to know that u hav been infected. Na infectivity ya hepatitis ni100 times that of HIV. kipimo huwa kinaanza kuonesha after two wks na ww kuanzia tar 29 mpaka leo bado hazijaisha, somtimes kuna mtu anaweza pitiliza wiki nzima bila kuona siku zake hata kama hana mimba. Hii hutokana na mabadiliko ya kimwili na kimazingira atakayokutana nayo. I hav met a lot of them na w. Gud tm!!....
     
  5. K

    Kolero JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nina mashaka na vipimo hivyo mnavyonunua Phamarcy, vingi ni feki, binamu yangu alitaka kujiua baada ya kupima na kuona ana mimba kumbe kipimo ni feki, bila majirani kumshauri leo hii angekuwa ame-rest in peace na hata mwaka mpya asingeuona,naomba tuwe tunakwenda hospitali badala ya hivi vipimo, ama nunua waalau aina mbili tofauti vinginevyo hivi vipimo vinaxchaanganya sana.
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Kwa nini unahisi ni mimba? Umejamiiana na mwanaume katika kipindi hicho 29/11 - todate? Kama ndiyo, mlitumia kinga ya aina yoyote? Sorry kama ninakuuliza obvious questions!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tangu tar 29 Nov mpaka leo wiki mbili hazijapita?
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni bora kwenda kupima hospital kuliko kuhc tu,
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Acha ngono zembe mtende
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    sorry ckuichek hiyo november.
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    mimba hiyo
     
  12. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo tayari, anza mipango ya kiliniki.
     
  13. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kukosa menses pekee tena kwa mwezi 1, haimaanishi uko preg. Unaweza ukakosa siku zako kwa sababu mbalimbali km
    matumiz ya dawa za family planning,
    mabadiko ya mazingira,
    magonjwa ya zinaa / HIV.
    Hata woga wa kuwa na mimba unaweza kupelekea ukakosa menses.
    FUATA USHAURI WA KWENDA HOSPITAL.
     
  14. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    sina ugonjwa wa zinaa
    situmii vidonge vya majira
    sina uoga wa mimba
    sina HIV
    sijabadilisha mazingira
     
  15. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    are u sure ni ngono zembe?
     
  16. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    yes nime do mara nyingi without protection thats why am asking
     
  17. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    umeshaumii anza kununua nepi,maindi ya kusaga kwajili ya uji wa mtoto
     
Loading...