Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sidney Sheldon novels

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Going Concern, Nov 8, 2011.

  1. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    nimuandishi naempenda kuliko wote! nimesoma vitabu vyake vingi sana, lakini mpaka leo naamini novel yake ya. "MASTER OF THE GAME" ndio bora Kwangju. ww unapenda novel gani? thanks alot guys.
     
  2. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    nimuandishi naempenda kuliko wote! nimesoma vitabu vyake vingi sana, lakini mpaka leo naamini novel yake ya. "MASTER OF THE GAME" ndio bora Kwangju. ww unapenda novel gani? thanks alot guys.
     
  3. j

    joe peters Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Day of the Jackal
    Frederick Forsyth
     
  4. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    IF TOMORROW NEVER COMES,ya Sidney Sheldon,ni mwisho wa matatizo!Kuna full maujanja humo,kisome then utaniambia!
     
  5. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni mwandishi mzuri, ila hata Danielle Steel, na David Baldacci si wabaya
     
  6. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 918
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Nimesoma novel zake nafikiri zote mpaka nimefanya collection. Nimesoma novel za waandishi wengine kama akina Ludrum, Fredrick Forsyt na wengineo ila Sidney ni Kiboko. If Tommorow Comes Is the best kwa upande wangu lakini zipo pia, Rage of angels, Doomsday Conspiracy, Tell me your dreams, The Best laid plans , The Stars Shine down, bloodline na Nothing lasts Forever.

    Novel yake ambayo sikuipenda sana japo si mbaya ni Stranger in the Mirror. Ila ki ukweli ni the one of the best novelist this world had ever had. Nakumbuka niliwahi kumfata Mtu Moshi (1997) nikitokea Dar baada ya kuondoka na novel yangu ya If tommorow comes. Miaka hiyo ulikuwa huwezi kupata novel hizo zikiwa mpya labda ununue used novels pale Sky Way na Motel Agip. Kwa sasa zipo nyingi sana hasa Scolastica Bookshop Mlimani city na DDC Mlimani.
     
  7. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nothing last forever...........

    Mi pia namkubali
     
  8. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Yaani nampenda huyu jamaaa kupita maelezo Kitabu chake ninacho kipenda ni IF TOMORROW COMES Hiki nafikiri ni bora kuliko vyote nimesoma THE OTHER SIDE OF THE MIDNIGHT, DOOMSDAY CONCIPIRACY na vinginevyo....

     
  9. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    top-ten Sidney sheldon novels, starting with the best;
    1. Windmills of the gods
    2. Master of the game
    3. The Other side of midnight
    4. Memories of Midnight
    5. Stranger in the Mirror
    6. Rage of angels
    7. Doomsday Conspiracy
    8. Bloodline
    9. If tommorow comes
    10. Nothing lasts Forever

    Kibaya kuliko vyote; Morning, Noon and night
     
Loading...