Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sidhani Kuna Tofauti Kati ya Kikwete na Huyu Jamaa.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtoboasiri, Apr 19, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
  2. K

    KANYALILA New Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma mkuu,huko Brazil alikokwenda huyo mzee wa matamasha kabla hawajamwekea msaada kwenye bakuli lake wangemwuliza alitumia busara gani kutapanya mabilioni ya shilingi za watanganyika maskini ambao watoto wao hawana madawati shuleni na akina mama kujifungulia sakafuni.
     
Loading...