Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Side b of you

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Penelope, Oct 15, 2012.

  1. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kuna baadhi ya mambo ambayo ni madogo ama makubwa unaeza kutendewa ukasikia hasira mpaka ukabadilika kabisa.Nafikiri wengi wetu tuna side mbili,unaweza ukamuona mtu ni mcheshi ana cheka kila wakati ila kuna side B ambayo inaweza kutokea anapokasirishwa kwa kiwango cha juu either na g/friend,boyfriend,mchumba,mke ama mume hata kwa jambo dogo tu ambalo hapendi kutendewa.....
    Mimi kitu ambacho sipend ni kudanganywa hata kwa jambo dogo ,wewe je?
     
  2. t

    tmasi de masio Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kuibiwa
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Naogopa sana kufumaniwa kwani hali hii huweza kupelekea kujiona kuwa u mdanganyifu kwa mpenzi wako.
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sipendi kusalitiwa ama kudanganywa ukitaka kuona side b yangu jaribu hayo!
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Unafiki ambao kwa asilimia kubwa upo sana kwa sasa
     
  6. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,667
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    sipendi kuchukuliwa poa kwani huwa nikibadilika ni noma.....
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    my side b
    mimi bwana ukisema uongo!af nigundue unanidanganya!ah
     
  8. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Madame hapa sijakusoma vizuri hebu dadavua
     
  9. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    ilishawai kutokea
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    miesipendi when a gal makes me work for her K..
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kupenda na kujali ila nikichange hutoamini nakuchukia balaaa
     
  12. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Naogopa kutenda dhambi though shetani anashindana na mwili
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Dah, naogopa sana side B yangu
    Japo ni mara moja chache sana kufikia point hiyo
    lakini huamshwa vitu vidogo vidogo mno, kikijirudia kwa mara nyingi

    Hata huwa sijielewi
     
  14. ram

    ram JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,694
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Uongo na Kudanganywa hata kwa jambo dogo, hapo ndo utaiona side b yangu
     
  15. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    ha ha ha umenichekesha
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    ah wanawake mnajua mna hii tabia...yaani wataka kumuangaisha jamaa wakata raha mtapata wote bana. mie bora demu aniambie mwana kama untaka K hapa leta pesa kadha kuliko kufanya kama wanikomoa
     
  17. K

    Karug JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nafurahia sana kudanganywa na gals kwa sababu huwa hainichukui muda kabla sijaugundua uwongo huo na hapo ndipo huwa mwisho wa mahusiano! Hii inanifanya kuwa huru bila kuwa na majukumu nje ya nyumbani kwangu....!
     
  18. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo unafanya kwa siri sana asigundue??
     
  19. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Umeacha wangapi mpaka sasa?? maana inaonesha list itakuwa kubwa!!
     
  20. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa! Mi sinaga side B!!!! I TRUST NO ONE!!!!!! Mda waote niko makini, na kila jambo nalipa 50% of sucess na 50% of failure!!!! Hivo mambo yakigeuka naamia plan B fasta. Kila jambo naangalia cicumstances na logic ya matukio tu. Namtegemea Mungu tu!!!!! Siku hizi uchakachuaji umezidi, ukimuamini mtu dakika tu keshafoulisha!!! Waweza kufa kwa pressure. Kama mtu nampenda sanaa nampa 70% ila najua 30%anaweza kuwa magumashi vilevile!!!
     
Loading...