Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sichagui, Sibagui atakayenizika simjui...!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Katavi, Oct 9, 2012.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Kuna watu linapokuja suala la mapenzi sijui wamerogwa....!!
    Kuna mpangaji mwenzangu hapa yeye hachagui mwanamke wa kufanya naye mapenzi machangudoa, mahouse girl, mama lishe, wauza mboga, wafanyakazi wenzake wa kike (hawa ndio anawabadilisha kama nguo). Mbaya zaidi anafanyia hapahapa katika nyumba aliyopanga (bahati nzuri mwenye nyumba haishi hapa tupo wapangaji tu) na wakati mwingine anamalizia haja zake vichakani hasa na mahousegirl. Hawezi kupitisha zaidi ya siku mbili bila kulala na mwanamke.
    Tumejitahidi kumshauri japo awe na staha lakini amekuwa akitujibu kuwa SICHAGUI, SIBAGUI ATAKAYENIZIKA SIMJUI.........
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Katavi na hali hii ya mdudu alivyo na kasi kama roketi kuna mtu anachezea uhai wake hivyo
    mwache sisimizi watakavyoingia kwenye sukari haitafaa tena kw amatumizi ya binadam
    atajikuta anajuta maana majuto si ya leo ni mjukuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamaa ako noma yeye anacho jali ni k imradi ni mwaamke, akikosa siku mbili anakuwa na ukame balaa
     
  4. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa raha zake,au ameshajijua? na yeye maiti mtarajiwaaa!!!
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    Huyo ana afadhali kuna jirani yangu ni mwalimu pale IFM, anavyovisasambua vibinti vyanafunzi vya hapo IFM inasikitisha... Kama hiyo haitoshi, vibinti vya mtaani navyo si salama, maana anavyovipanga foleni, hata sijui anatumia MKUYATI AU MZAKARU...
     
  6. awp

    awp JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pepo la ngonooooooooooooooooooooooooooo
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Inawezekana maana ikiongelewa ishu ya kupima anakuwa mkali balaa.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Anahitaji maombi kwa kweli...
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahitaji maana habaki anatongoza na wanakubali
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Hata kama ni hivyo lakini yeye kazidi, sometimes kwa siku anaweza akawatafuna mabinti 3......
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mungu hutumia watu kama hao kuwa mifano katika jamii,tusimlaumu maana mwisho wake litakuwa ni somo zuri kwetu na wale wote watakaokuwa wamecheza nae kidalo po.
     
  12. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    1. Sex is a beauty treatment. Scientific tests have shown that a woman who has sexual relations produces big amounts of estrogen which makes hair shiny and soft.

    2. To make love in soft and relaxed way reduces the possibilities of suffering from dermatitis and acne. The sweat produced cleans pores and makes the skin shine.

    3. To make love allows to burn all the calories accumulate is this romantic love scene.

    4. Sex is one of the safest sports. It strengthens and notifies all body muscles. It is more enjoyable than doing 20 lapses in the pool. And you don't need special shoes !

    5. Sex is an instantaneous cure against depression. It frees endorphins in the blood flow, creating a state of euphoria and leaves us with a feeling of well-being.

    6. The more we make love, the more we have the capacity to do more. A body sexually active releases a higher amount of pheromone. This subtle aroma excites the opposite sex !

    7. Sex is the safest tranquilizer in the world. IT IS 10 TIMES MORE EFFICIENT THAN VALIUM.

    8. To kiss everyday allows to avoid the dentist. Kisses aid saliva in cleaning teethes and lower the quantity of acids causing enamel weakening.

    9. Sex relieves headaches. Each time we make love, it releases the tension in brain veins.

    10. To make love a lot can heal a nasal congestion. Sex is a natural antihistaminic. It helps fight asthma and spring allergies.
     
  13. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuna watu ngono wamefanya kama chai...na ukichunguza zaidi hii ni dalili ya umaskini!
    Unawezaje kutenga muda wako kama kila wakati unawaza ngono tu???
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu nafikiri al;ichagua hii taruma ya ualim mahususi kwa kazi ya kudadavua vimwana.
    Labda ni vile vidada vya marks ? Vile huwa vinajitongozesha, hata kama mwal angekuwa mgumu vipi vinamfundisha.!
     
  15. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    The more we make love, the more we have the capacity to do more. A body sexually active releases a higher amount of pheromone. This subtle aroma excites the opposite sex
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aiseee,hii story hii mmh.
    Kuna mtu alikua jirani yangu sehem flani niliyo panga
    alikua hivi hivi,.....lakini pale hakukua na mtu mwenye
    haiba ya Katavi ,so huyu ni mwingine sio anae muongelea katavi.

    Nacho sema ni kwamba,watu wa aina hii wapo wengi sana.
    bora kuoa tu mapema duh.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. A

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,421
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Huyu mtu anahitaji ushauri wa kiroho
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah!! Speaker mtu kama huyu anaweza kuoa lakini akaendelea na tabia yake kama kawaida japo anaweza kupunguza kiasi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hamna bwana hii mambo ni umri tu maana hata jamaa yangu mmoja
    yuko hivyo hivyo nafikiri kuna muda tu ukifika atabadilika wala sio ishu ya
    kushauri au nini
     
  20. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,773
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    kipe kitu roho inapenda...jamaa kweli amesema ukweli hamjui atakaye mzika koz kwake kifo nje nje
     
Loading...