Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sibuka Tv

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matope, Mar 23, 2011.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wana JF naomba mnijuze kuna tetesi kuwa sibuka Tv inayoonekana kupitia startime ni ya TBC,mwenye ukweli juu ya hili tafadhali tunaomba Msaada wa kujua
     
  2. boss80

    boss80 Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kweli kabisa kama unaking'amuzi cha TBC utaikuta ipo kabisaaa
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Acha ujinga! Hili ni jukwaa la siasa. Peleka hii thread mahali pake. Na uwe makina na vitu unavyofanya. Sio unakurupuka...
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sibuka ni makao makuua mjini maswa sio ya tbc. Imeanza maana radio yao imefanya kazi nzuri kuwaamsha wasukuma wamepunguza ukondoo
     
  5. K

    Kaseko Senior Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si kweli sibuka tv, ni mali ya george nangale ila ni kada wa ccm msukuma anaeishi marekani kaja kuwekeza tu, na alianza na kituo cha redio kilichopo maswa, ni mbunge wa east africa community.
     
  6. H

    Haika JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa East Afrika ambaye hakai huku ila anawekeza tu? anatuwakilishaje kwenye vikao? au anapata habari za Tanzania kwenye mtandao, ndio info anatumia kujadili huko kwenye uwakilishi wake EAC?
    LAkini kurudi kwenye point, nasikia Radio ni nzuri sana, na TV pia.
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    we filipo mpuuzi kweli, mbona we haupo makini wakati wa kuandika?
     
  8. K

    Kaseko Senior Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ilikuwa redio nzuri sana ila ilipigwa na radi mpaka sasa bado wanasuasua kuirudisha katika hali yake ya kawaida. All most ilikuwa covered lake zone.
     
  9. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huwa naangalia vipindi vya Sibuka Tv. Ila nilikuwa simjui mmiliki wala wanarusha matangazo toka wapi. Jumapili asubuhi wana country music nzuri sana. Pia mchana na mara kadhaa usiku wanaonyesha classic movie nzuri sana ambazo tv nyingine huwa hawaonyeshi au hawana. Check it out!
     
  10. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nadhani wewe ndio usome vizuri ujue hapa alipoleta thread ni jukwaa gani,usikurupuke. Au tayari una chuichui baridi kichwani?
     
  11. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    jamaa hakukatia insurance hajajifunza kwa clouds FM ilipoungua Kitega uchumi ikalipwa wakajidai tena.
     
  12. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini kwa nini wanatangaza kupitia decorder hiyo ya kifisadi? kwa nini hawajapitia DSTV au wakawa open kama TV nyingine?
     
  13. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana lolote ni mikanda ya Mr. Bean tu, Crap...
     
Loading...