Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIBUKA TV-Dr lwaitama amshauri mkapa kutojihusisha....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Apr 6, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Dr lwaitama akiongea kwenye Sibuka Tv,muda huu amesema kama angepewa nafasi ya kumshauri Rais Mstaafu Bwm,kwa udogo wake angemshauri BWM asijihusishe na Siasa ndogo ndogo labda angejihusisha na uchaguzi wa kiti cha Urais.
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono hoja maana vijana bwana kauli zao hazina pazia watamshushia hadhi mweshimiwa!
     
  3. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbona hata SABODO alisema jana alimshangaa Nkapakujihusisha na small elections
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mkapa keshaisha kisiasa bureeee
     
  5. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, ina mana jamaa kwa heshima yake alikuwa amekosa kazi ya kufanya!!!!
     
  6. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mkapa natarajiwa kuja Shinyanga kwa ajili ya uchaguzi wa vitongoji!!
     
  7. M

    Msavila JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Aende kwenye siasa za nje anakopenda. Aliapa kutoshiriki local alipostaafu!!
     
  8. H

    HisiaZAkweli Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona mtu aliyethubutu kupiga dili akiwa ikulu anafanya kazi ya siasa ndogo kama za uchaguzi wa vijimbo jua njaa imepiga hodi....
     
  9. oba

    oba JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hana njaa huyu ila ana vitu anataka kuvificha kupitia kwa viongozi aliowaweka mwenyewe, hao watamvika ka nguo wajameni!
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hivi hii SIBUKA Tiii Vee ni ya nani???
     
  11. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Mkapa hata siasa za urais hatakiwi kujihusisha. Tunakosea sana tunapowaacha marais wastaafu kufanya siasa za vyama. Kimsingi, hata kama ili mtu awe sharti atokee chama fulani, lakini sanctity ya urais inabeba dhamana zaidi ya chama. Kwa hiyo, ni bora anapostaafu asijihusishe na masuala ya vyama ili kulinda heshima ya urais.

    CCM wanapingana na dhana hii, lakini wakumbuke kuwa kuna wakati rais mstaafu wa chama chao anaweza kujihusisha na siasa za kupingana na rais aliye ikulu, kama Kambarage alivyoonekana kufanya akazua tafrani. Utamu wa kumtumia Mkapa unalingana na uchungu wa Mkapa kuamua kupingana na chama chake. Ili kuokoa heshima ya wote, chama na Mkapa mwenyewe ni bora akae pembeni.
     
  12. K

    Kasweetie New Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nnavosikia fununi ni ya EL
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni ushauri mzuri kwa Mkapa kuufanyia kazi, Arumeru imemuabisha sana.
     
  14. D

    Darlington sheby Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkapa alikuwa enzi zake sio sasa
     
  15. j

    juniorfeb18 Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shibuda!!
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hivi mradi wake wa clinton foundation umefia wapi au kahamishia lushoto?
     
  17. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    MKAPA KAPATA AIBU SANA......kwani alitumika kulinyanyua kundi gani???
     
  18. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    amejiharibia sana!!
     
Loading...