Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mkullya Damu, Jul 29, 2012.

  1. Mkullya Damu

    Mkullya Damu Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninawasiwasi na maamuzi ya prf. Muhongo waziri wa nishati na madini,kwamba kuna wana siasa wanamtumia ili kujiimalisha kisiasa na mbio za uraisi sina uhakika na mawazo mgando yangu,mwenye uwezo wa kutizama kwa jicho la tatu naomba aniondoe huu wasiwasi wangu!
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Peleka kunakohusika! shauri yako, wanakuja!
     
  3. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Bora umemwambia wengine twaogopa ban! Teh teh teh!!!
     
  4. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwambie aende jukwaa la pili kwa kufuata ngazi tangu awali.
     
Loading...