Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa zingine ni laana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Senator p, May 10, 2012.

  1. S

    Senator p JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mujbu wa vitabu ya din zote za halali dunian,yalyonenwa ktk vitabu hvyo juu ya mwisho wa dunia umekaribia.Leo kwa sababu ya madaraka m2 kakubal wanaume kulana jicho(TIGO),na wanawake kutangulzana,OBAMA MDOGO WAKE NA CAMEROON.Imenkeraaaa
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Mkuu elewa kua kuna uchaguzi unakuja very soon! Sasa unategemea Jaluo akose kura za wale jamaa wanaopumuliwa visogoni? kweli siasa ni mchezo mchafu :frusty:
     
Loading...