Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

siasa zinatupeleka wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by aseenga, Feb 6, 2012.

  1. aseenga

    aseenga Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 25
    nafahamu kwamba nitakacho kisema hapa huenda ikawa c mahali pake, lakini kutokana na kuona kwamba upande huu una wadau wengi basi ache niseme kinachonisumbua. ni hvi sisi wanafunzi tuliojiunga na vyuo vikuu mwaka uliopita na kukosa mikopo tuliahidiwa na bodi ya mikopo kwamba tuende vyuoni matatizo yetu yatashughulikiwa huko. kweli tulienda vyuoni kwa pesa za kuokoteza, baada ya hapo wlitoa tangazo la ku apeal kwa tsh 5000, baada ya ku apeal bado mi naona wametunyang'anya hata kile kidogo tilichokua nacho coz hakuna dalili yoyote ya matokeo. ninachoona mimi ni siasa tu.:hatari:
     
Loading...