Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa zetu zimegeuka hivi!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by omujubi, Feb 15, 2012.

  1. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Salaam wana jamvi,

    Nadhani hii ilipaswa kwenda kwenye jamiiphoto lakini kufuatana na maudhui yake, nimeileta hapa kwenye siasa kwa maana ina-reflect hali halisi zilivyogeuka ukilinganisha na hapo mwanzo wakati wa Mwalimu!

    Tulikuwa na nia ya kujenga nchi (kulima shamba) lakini hatukutaka kutoka jasho na badala yake sasa tunakula hata vitendea kazi pamoja na kuuza nchi yenyewe! Ama kweli 'a picture speaks more thousand words'

    Hii bila shaka itatusaidia kutafakari juu ya mustakabali wetu kama nchi ukichukulia kuwa imetengenezwa na msanii ambaye pia ni Mtanzani mwenzetu, Kingo.

    Nawasilisha

    Kingo.jpg
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Hawa wanasiasa tuliowapa dhamana wamekula mpaka mtaji (ng'ombe wa kulimia) !
     
  3. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Watafanya nini ikiwa hawana matumaini?
     
Loading...