Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa za vyama ingekuwa soka....ningemuuza Zitto Kabwe na kumnunua January

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Marytina, Feb 29, 2012.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Think of wewe ni meneger/kocha wa timu ya siasa (cdm or ccm)

    1.Wabunge/wanaharakati wawe wanasajiliwa kama wachezaji wa soka
    2.sheria za usajili ziwe zinaruhusu kusajili/kuuza hata kwa muda wa mwezi mmoja...

    a) CDM: Kocha mimi ningemuuza Zitto Kabwe kwenda CCM, ningemnunua January kuja cdm ingalao kwa mwaka mmoja
    Joseph Selasini ningemkata mshahara wa mwaka mzima


    b)CCM: ningemrudisha JOHN SHIBUDA, huku nikimtoa bure H.Kigwalala akahudumu hospitali ya vichaa kwani watawezana
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Chit chatized politics.

    Mie ningepaka nywele zangu chokaa ili niwe pawafu.
    Hawa nawaona kama ngoma ya vigori, haikeshi.
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Ooooooh_God give us back Chacha Wangwe,we will give you Anne Makinda and Juma Nkamia.
     
  4. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vipi kuhusu kaptein john komba,stevin wassira,stevin massele,

    anna kilango malecela j4?
     
Loading...