Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa za UDSM kutimiza miaka 50

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MdogoWenu, Jul 2, 2011.

  1. M

    MdogoWenu Senior Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshangazwa na siasa zinazoendelea kichinichini kuhusu umri wa Chuo Kikuu Cha D'Salaam.

    Kuna pililapilika za kusherehekea miaka 50 ya Chuo hicho ifikapo October mwaka huu.

    Maana yake ni nini? Maana yake kilianza mwaka 1961 tena kabla ya Uhuru.

    Je, kwa nini mara kadhaa huandikwa kwamba kilianza mwaka 1970 na Nyerere akiwa Chancellor wa kwanza tangu mwaka huo.
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,798
    Likes Received: 918
    Trophy Points: 280
    Siasa zimevamia hadi taalum nchi hii hakuna mwenye maarifa ya kueleza ukweli tena
     
Loading...