Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa za tanzania upuuzi mtupu-funika kombe mshenzi apite

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAKOSHNELI, Jun 4, 2011.

  1. MAKOSHNELI

    MAKOSHNELI JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 263
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Mimi nimekuwa mfuatiliaji wa siasa za hapa kwetu tz kwa muda mrefu sasa na nimefika hatua nimeamua kutojihusisha wala kushabikia siasa za hapa nchini kwa sababu zifuatazo
    ,kwanza hakuna vyama vya upinzani tz vyote ni vyama vya usalama wa taifa wanaamuliwa lakusema na lakufanya na usalama wa taifa either kuiimarisha ccm au kuiadhibu pindi inapojisahau
    ,pili viongozi wakuu wote wa vyama vya siasa ni usalama wa taifa kwanzia slaa,mbowe,hadi mrema + mtikila so wananchi tunaowashabikia nikama kundi la ng'ombe linalochungwa halina akili
    ,kwa stahili hii nivyema kabla ya kutaka mabadiliko tungekwenda usalama wa taifa kuwaomba wakubali mabadiliko otherwize tutakuwa tunapiga kelele ambazo hazimnyimi usingizi mwenye nyumba!
    Am out
     
  2. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tafuta visa ukajilipue mbele kwa mbele.Ukiendekeza wanasiasa wa bongo,utakufa haraka kwa ma stress na magonjwa ya moyo!
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkuu umekasirika sana, kimeharibika nin?
     
  4. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Interesting....
    Any evidence!?..
    Umejuaje, tupe details... Kama ni kutaja majina kila mtu atataja.
    si ulisema hushabikii, mbn umejijumuisha kwenye kundi hilo unalolifananisha na ng'ombe?
    By the way, as far as i understand u.. anyway nsiseme sana...
    Be brave!..
     
  5. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilikuaje ukaja jukwaa la siasa?au ndo unaaga siasa wakati wewe ni Political animal?
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    acha matusi,hatuwezi kuingilia uamuzi wako,nenda kapumzike,sisi tutahakikisha hao usalama wa taifa wanan'golewa
    wapambanaji hawakati tamaa bali wanatafuta plan b
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Rip......
     
  8. k

    kamalaika Senior Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kama ulifanya hiyo research ukapata results. Wewe nenda usalama wa taifa. Kama huna kitu cha maana cha kuandika, soma vya wenzako unaweza kujifunza mengi sana.
     
  9. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    UHURU WA MAWAZO ni mwiko pale mtu atoapo mawazo usiyokubaliana nayo????????
    I ASK YOU GREAT TINKERS.....!
     
Loading...