Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa za Tanzania na Televisheni ya Taifa-TBC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BJEVI, Sep 26, 2011.

  1. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wana jf ni wazi kuwa demokrasia TZ itadhoofishwa na inaendelea kudhoofishwa daima na chombo tunachokiita TBC.


    UPENDELEO WA WAZI NDO DHIMA YAO HASA LINAPOKUJA SUALA LA KAMPENI mfano mzuri ni IGUNGA.

    Kwa kuwa chombo hiki kinaendeshwa kwa kodi za wananchi ni halali kufanya haya???
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Chombo kile(TBC) hakiwezi kuendeshwa kwa uweledi being fair and free kutokana na nafasi za kuteulliwa za uongozi wa juu,kila anayeenda pale jambo la kwanza anafikiria kumfurahisha/ridhisha aliyemteua. Nafasi za kuteuliwa ktk idara nyingi za serikali ndo mwanzo wa mafindo findo unayoyaona, mathalani,,angalia mkuu wa tume ya uchaguzi, mkuu wa polisi (IGP), wakurugenzi n.k
     
  3. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata taarifa ya habari inayoihusu Chadema huwa imechakachuliwa, hawapendi kuisema vizuri Chadema. Ikiwa ccm imefanya madudu kwenye kampeni huwa hawatangazi yao.
     
  4. Comrade Mpayukaji

    Comrade Mpayukaji Senior Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio maana Tido Mhando alitimuliwa. Siku hizi siangalii tena TBC. Usipoteze muda wako. Iko kiCCM zaidi.
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    TB CCM wagonjwa hao achana nao, vilaza hatakai c kwa TV tu. katiba ijika watajua wanawajibika kwa nani maana kwa sasa wana-dhana ya kuwa wawajibika kwa CCM wapuuzi wapuuzie tu
     
  6. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hiyo chanel imepoteza sifa za kuwa chanel ya taifa kwani inaupendeleo wa wazi sana sijui watajificha wapi siku nuru itakapoliangaza taifa hili, hawajifunzi hata yanayotokea nchi za jirani!!!!
     
  7. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona hakuna jipya hapa maoni ni yale yale kila siku.
    Hivi hamjui kuwa TBC ni chombo cha serikali. Na serikali inaundwa na CCM?
     
  8. M

    Makupa JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu hulazimishwi kuangalia TBC vituo vya television viko vingi sana mazee
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hivi wee unaona ni sawa mtu aache kuangalia TV ya Taifa kwasababu tuu halazimishwi? ana haki ya kuhoji kwasababu TBC ni chombo cha Kitaifa na kinatumia kodi hata za watu wasio wanaCCM, ni muhimu TBC wabadirike hii siyo Taasisi ya CCM.
     
  10. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135

    Mkuu hili si swali. Ni wazi kabisa kuwa inapofika wakati wa Kampeni CCM inatumia vyombo vvya habari vya serikali na wapinzani hawatumii kama CCM wanavyotumia. Je ni halali au si halali, hili si swali, ila ni hali halisi. Kwa hiyo opposition ijifunze kupambana katika hali kama hii....

    TBC ni mfano mzuri wa ahli ya sasa ya Tanzania. Professional mzuri kama Tido anafanya kazi kubwa na kuleta mabadiliko makubwa, mtu kama makamba anakuja kumfukuza. kwa ufupi si sehemu ya professionalism.
     
  11. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Hata siku moja vyama vya upinzani na wanaharakati kwa ujumla wao wasitegemee fadhila za mama wa kambo.

    Taasisi zote za umma zinaitikia amri ya mteuzi wao lakufanya nikuweka mikakati ya kuanzisha vyombo vyao vya habari nadhani uwezo wanao na sapoti kutoka kwa wadau wao wataipata.
     
  12. wasaimon

    wasaimon R I P

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cjapenda jinsii TBC inavyotumiwa kwa kupendelea chama tawala na ukiangalia kwa yanayojili kule Igunga taarifa zao ni kutoka CCM na CUF tu basi...cjui bana lkn wajue ya kwamba kituo kile kinaendeshwa na kodi za watz wote bila kujali itikadi zao za vyama na cdhani kama wako tayari kubadilika....any way time will tell.
     
  13. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    TBC ni sawa sawa na kipindi cha kibonde Clauds FM,so usitegemee hata siku moja watakiongelea vibaya CHADEMA wakitoa habari zao basi utaona ni za viongozi wa chadema kukamatwa na hata gazeti la Tanzania Daima na Mwanahalisi marufuku kulisoma pale kwenye uchambuzi wa magazeti
     
  14. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Tbc haina habari nyingine zaidi ya kusifia ccm,kuna habari nyingine wao hawaonyeshi kabsa,nyingi zikiwa zinahusu upinzani
    si channel ya kutegemea kupata habari zilizo fair
     
  15. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mara ntingi inatokea endapo aliyeteuliwa hafiti kwenye ile position huwa lazima ajikombe.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Katiba mpya ndio suluhisho la kila kitu. Tuisimamie kwa nguvu zetu zote ili tuitawale nchi yetu wenyewe kwa matakwa yetu na si ya hawa dhalimu wachache
     
Loading...