Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa za SUGU na VINEGA

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ZeMarcopolo, Dec 21, 2011.

  1. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mwanasiasa, mwanamuziki, mwandishi na mwanaharakati SUGU ametangaza rasmi kuwa asilimia 33 ya mapato yote ya tamasha litakalofanywa jijini Mbeya na VINEGA zitatumika kuwasaidia waathirika wa mafuriko hukohuko Mbeya.

    Mimi, wewe na wengine wote wanajua kuwa Mbeya ni strategic area kwa shughuli za kisiasa za SUGU. Vilevile sote tulijulishwa kuwa lengo la ANTI VIRUS movement na VINEGA ni kuwakomboa wasanii toka kwenye unyonyaji wa "matajiri". Hii ni kumaanisha kuwa wasanii wawekeze kwa kutumia vipaji vyao ili wajikomboe kiuchumi.

    Iwapo mgawanyo wa pesa utakuwa kama ulivyotajwa, basi VINEGA (zaidi ya 20) itabidi wagawane pesa zitakazobaki yaani asilimia 67 toa gharama za investment. Sasa tujiuliye, je huu uwekezaji wa kutoa msaada asilimia 33 ya gross income una tija kwa VINEGA? Jibu lake ni rahisi, kiuchumi/investment hakuna tija. Kwa vile kiuchumi mgawanyo huo hauna tija, je ni kwanini SUGU amesimamia kuhakikisha mgawanyo unakuwa hivyo?

    Hapa ndipo tunapokuta kwamba SUGU anawatumia VINEGA kujijengea umaarufu kisiasa. Mkombozi wa kweli wa wasanii wa Bongo (iwapo wanadhurumiwa) bado hajapatikana. SUGU is just another mnyonyaji.

    Ninawapa ushauri wasanii wote wanaohusika katika VINEGA kuwa makini na terms za ushirikiano wenu. Msikubali kuyumbishwayumbishwa. Kama kuna haja ya kuchangia maafa basi kila msanii apate pato lake na yeye mwenyewe kwa hiari yake akachangie maafa. Priority yenu number one inapaswa kuwa "KUTOKA KIUCHUMI".

    Merry Christmass...
     
  2. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wenye virus utawajua kwa upungufu wa sera kichwani.
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Huna hoja...
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tunajadili mafuriko ya dar mis makopolo
     
  5. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    nilishawahi kusema na narudia....hii vita ya ruge na sugu ni kwa manufaa yao wenyewew!
     
  6. m

    massai JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We ***** kweli...sijui unatoka wapi.,sugu maarufu longtime,kama hujui muulize kusaga au kibonde.
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hivi sugu kawafanya nini??
    Mbona mnamfuata matakoni design ya kunusa kinyesi chake.
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Sasa hapo cha ajabu ni kipi?ulitaka akupe wewe na familia yako?
     
  9. g

    goodlucksanga Senior Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SUGU NI MAARUFU ZAIDI YA CLOUDS TEAM + REDIO + kiTV. nazani wamekubaliana kusaidia waathirika coz kipato watakao toa ni watu wa mbeya pia sio lazima msanii apate faida wakati wa matatizo ya kijamiii
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Upeo wa vijana wa leo umejaa ushabiki kiasi kwamba macho yao yametandwa na giza. Wao hawaoni tatizo, mpaka siku wanashtukia washatumiwa sana.
     
  11. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kilichoongelewa hapa siyo umaarufu. Jaribu kusoma vizuri utaelewa kilichoandikwa.
     
  12. g

    goodlucksanga Senior Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaakili nyepesi sana mchumba mbona unaonekana kuingilia makubaliano yao yakuchangia jamiiiiii, umetumwa na ruge nini au huwa unawananihiii
     
  13. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Huna hoja...
     
  14. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Huna hoja...
     
  15. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nilishazungumza hao vinega wanatumiwa tu na sugu kulipiza kisasi kwa ruge,hao vinega ni kenge waliokwenye msafara wa mamba wawili wenye ugomvi yoo
     
  16. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nafikiri ujumbe umefika mkombozi wa wasanii hawezi hata siku moja akawa politicians, kwa lugha rahisi sugu anawatumia tu kwa maslahi yake ya kuwawini wanambeya.
     
  17. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kwani haiwezekani kuwa hao vinega wakawa wameamua kujitolea kuwasaidia wahanga?
    Show imeenda Mbeya wakati wa maafa so wanawasaidia wenzao, am sure ingekuwa inapigwa Dar now pia wangejitolea kuwachangia wahanga wa mafuriko.

    Je Vinega walipotoa wimbo kwa ajili ya wahanga wa Meli ilozama Nungwi pia ilikuwa ni Sugu Na Siasa?

    Je wewe kesho utaogopa kumsaidia ndugu yako kidogo kisa unahisi ni umaarufu unatafuta?

    Hii inaitwa "giving back to community" rafiki yangu. Utajiri wa hao wasanii unatokana na michango inayopatikana kwenye mauzo ya albums na shows zao, na wateja ni hao wananchi ambao ndio wahanga wenyewe nw kuna ubaya wakirudishiwa japo kidogo wajikwamue na janga kuna ubaya?

    Na hiyo ni kama wananchi wa Mbeya wamepata platform ya kuwasaidia wenzao kupitia wawakilishi waaminifu.



    Muziki na Maisha ndio hii sasa.
    Songa Mbele Sugu, Songa Mbele Vinega.
     
  18. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    huna hoja
     
  19. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Puppy,
    Are you convinced kwamba hao VINEGA hawana matatizo ya kutatua makwao? If yes, kwanini waamuliwe na kamati ya maandalizi kuwa theluthi (33%) inabaki kwenye shughuli za siasa za SUGU. Hii asilimia ni kubwa mno, hata Bill Gates hawezi kufanya hivi. This is not giving back to the community, this is buying the community politically kwa kutumia vipaji vya VINEGA.
    Jaribu kufikiria asilimia 33 ya kipato chako, then jiulize kama unaweza kwenda kukitoa charity, then kumbuka kuwa hiyo inayobaki wanagawana VINEGA wote.
     
  20. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Watu wamejitolea kuchangia jamii mnalaumu nini ninyi? We umejitolea nini? ***** kabisa :angry:
     
Loading...