Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa za ofisini & Siasa za mikutano

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apolinary, Nov 20, 2011.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mimi binafsi naona siasa za ofisini kwa tanzania bado hazina mashiko kwa sababu mikutano ya hadhara inawafungua watu weng ambao hawajui kuhusu serikali ama jukumu la serikali kwao.Na vile vile siasa za ofisini kama za kina cuf hazifikii wananchi %95 ndio maana cuf imeendelea kudidimia kila kukicha! MFano mzuri ni kwa chama kikuu cha upinzani nchini (CHADEMA) ambacho kinafanya mikutano ya hadhara karibia kila mwezi ili kuwawezesha wananchi nini kinachoendelea katika anga la TANZANIA! JE wewe uko upande gani katika siasa za Tanzania? Ofisini au kwenye mikutano?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    nipo kotekote
    ofcn
    nyumbani
    mikutanoni
    vijiweni
    radioni
    tvni
    gazetini
    na humu jfni
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
     
  5. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    lakini kijiwen ni vitu tofauti na siasa vinavyozungumzwa hali kadhalika katika kanisa/msikiti huwezi kusema kuhusu siaSa vilevile katika soko watu huenda kwa ajili ya manunuz na uuzaji vinginevyo ni batili
     
  6. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    source pliiiiz
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    sasa tuitishe mikutano wakati hatuna ujumbe hata wa nyumba 10! mikutano ya magamba wanazuia maswali wanaruhusu nyimbo na burudani,ile ya wapinzani wanaipiga mabomu chozi
     
  8. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
Loading...