Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa za nchi hii kero tupu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpasua Jipu, Jul 3, 2012.

  1. Mpasua Jipu

    Mpasua Jipu Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kujua kero na madudu ya wanasiasa wetu fuatilia vikao vya bunge
     
  2. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Inakuwa sio kero pale wabunge wa CDM wanapoongea hata kama ni pumba wakanyamaziwa! Si unajua kuwashwawashwa?
     
  3. a

    andrews JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​umeanza kuwashwawashwa nawewe kama ccm maana chadema inawafanya viti visikalike serikali isitawalike m4c forever
     
  4. B

    Blessing JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HALLELUYAH AMEN AMEN --- SISI TUKO NA MUNGU na Ukweli inaumwa, CCM wanapauka pauka tuu kama mbua wenye njaa kali, CHADEMA baana wana ELIMU na AKILI ina Charge na masomo yao inatija na Tunaeona. Wanawatingisha mpaka wanakosa balance nakubwauka hovyo this the time to know people who have brains and are EDUCATED. PEOPLES POWER KAMA NGUMU IPIGWE KWA ULE MFISADI CCM amekaa tuu kwa sababu uko BUNGENI kuiba Kura za CHADEMA.:spy:
     
Loading...