Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa za matusi hazikuanza tu Arumeru? Angalia hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Apr 2, 2012.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,113
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    Hawa wawili wanafanana? hebu sikiliza hotuba zao...! Nina wasiwasi na uraia wa Lusinde




     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CCM a.k.a SIKIO LA KUFA!
     
  3. m

    mbukoi JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 253
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tumeshawazoea hawatutishi tena.
     
  4. L

    Limbaluko28 Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM inabidi waanze kuangalia upya vigezo vya watu wa kuwapeleka kwenye kampeni zao, huyu jamaa ni zero, hivi aliongea nini huko jimboni kwake mpaka akapata ubunge? Vitu anavyo ongea not relevant na kampeni za ubunge.
     
  5. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    MMMHHHH!!!!! kama ndo ccm walitarajia kushinda basi huyu Lusinde kawaingiza choo cha kike,,,unajua pale alipokuwa anaongea kuna wazee wanaojiheshimu,,sasa mwanzo wa kulipoteza jimbo ni huyu jamaa,,,poleni sana ccm ila kufanya kosa si kurudia kosa hiyu lusinde hafai kuwa campani meneja tofauti nahapo kila jimbo mtakuwa mnapoteza
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    CCM Kwisha kabisa,

    Kama design ndiyo hii
    Mimi hoi
    Huyu ndiyo kaharibu kabisa hata wazee wa kimeru wa ccm naona badaye wameishiwa uchangamfu
     
  7. k

    kzee New Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee huyu jamaaa kweli kaharibu yaani mi nimepata bahati ya kusikiliza ujinga wake leo clouds Fm yaani AIBUU jitu zima linalopoka mambo ya ajabu kabisa,tumshitaki huyu
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huyu Lusinde ana ukoma kwenye ubongo wake
     
  9. n

    nkindiko Dissa New Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani huyu Livingstone Lusinde anahitaji kupimwa akili yake atakuwa sio mzima.Wanatuharibia kabisa chama chetu hadi tunaonekana wote wa sisiemu tuna vichaa.Anyway yote meme ila kila nafsi itarejea kwa mola ya ccm imefika wakati wake kwenda
     
  10. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa ni wa kuhurumia sana na huo ujinga wake, kila akimwaga TUSI linafuatiwa na CCM oyeeeeee!!!!
     
  11. N

    Nkanda Lugano New Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui watu wa mtera walifurahishwa na nn mpk wakampa ubunge Lusinde maana huyo mtu ni pumba na gamba gumu.
     
  12. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwepo kwa matuzi tangu zamani hakualalishi matumizi yake sasa.
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Duh kweli siasa ni mchezo mchafu! Pamoja na utumbo alioongea Lusinde hatakiwi kufumbiwa macho lakini fungakazi ni hii ya Jomo Kenyatta!
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    eti umepata bahati ya kusikiliza ujinga wake!
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu nakuambia kunatofauti kubwa kati ya clip ya kwanza na ya pili hiii ya lusinde ni ujinga ameanza mwanzo mwisho kwa matusi lakini ya kenya ni tofauti na inawezekana lile tusi alilotoa ilikuwa bahati mbaya, HUYU LUSINDE NI JINGA HALAFU EETI NAYE MTUNGA SHERIA DUUU!
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jamaa kamshambulia sana dr sijui amemfanyia nini utadhani yeye ndo alikuwa mgombea ubunge, na sumari inaonekana kweli ni kijana safi kashfa nadhani wameshindwa kuzipata!
     
  17. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwanini anasema kuchanjwa chale hawa jamaa niwashilikina sana!
    Na kama ni ubunge wa hivyo hawafai magamba wajinga kweli!
     
  18. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Kenya sio Tanzania, lazima ashughulikuiwe mbaba sijui mkaka wa Tz.
     
  19. k

    kisesengule Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamezoea hao sas moto wanauona
     
Loading...