Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa za majungu, na kudhalilishana si utu!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by silver25, Sep 20, 2010.

?

war what is it good for

  1. eMAIL aDRESS

    0 vote(s)
    0.0%
  2. MY cONTROL pANEL

    0 vote(s)
    0.0%
  3. fACE bOOK

    0 vote(s)
    0.0%
  4. hI5.COM

    0 vote(s)
    0.0%
  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi ni Campaign Gani tena,, kama ni ndugu yake si ange kaa kimya kuliko kumdhalilisha kakayake? Hebu tazama hii Habari hapa chini, Huyu Kyabo ninani hapa Tanzania kwani, Maana mi namfananisha na Popo, Mara CCM, mara Chadema mara wapi....

    "Mpendazoe ni kaka yangu, tumenyonya pamoja lakini yeye mwenyewe hajitambui. Ni hatari kuongozwa na mtu asiyejitambua. Familia yake ilimshinda na mimi ni shahidi kwani nilipata shida sana katika kumtunza mkewe na wanawe Vitalis na David, hafai kuwa kiongozi. Nawaombeni itakapofika Oktoba 31, (siku ya upigaji kura kwa uchaguzi mkuu), mgombea wa CCM katika Jimbo la Segerea (Dk. Makongoro Mahanga) apate ushindi wa asilimia 99.5. Nawaomba msimpigie kura hata moja Mpendazoe maana hafai. Kwa wakati huu Mpendazoe hawezi kumudu kuongoza nafasi yoyote labda wakati mwingine atakapoomba ndio tutamuangalia. Na hata kama atarejea CCM mimi nadhani uwezo wake ni kuongoza katika nafasi ya Balozi wa nyumba kumi, tumpime kwanza katika ngazi hiyo kabla ya kumpa kazi nyingine yoyote," alisema Kiyabo.

    Kunahitaji kubwa la kuwaita wale wote walio jiingiza kwenye siasa bila kuzijua ethics za siasa, na Kuwapa Semina fupifupi, za kisomo kuhusu Siasa. Hii intaonekana ni kama Madange kumbe inafaida kubwa sana kwa siku za usoni,, coz kutajataja mambo ya nyimbani kwenye majukwaa ya Kampaign si Campaign mzuri na zakimapinduzi bali ni kudhalilishana,, Nasijui Hata CCM kwanini walimuachia aongee Pumba hizo

    Kwanza mi nashangaa wewe ulikuwa CCJ, ukaamia Chadema, sasa unarudi CCM jamani huyu si kinyonga huyu?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    KAMA MTU ana'reveal hadi mambo ya kifamilia ya nduguye kwaajili ya kampeni, thats gettin nowhere, and too much!...ni ukosefu wa busara!
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kiyabo ni mfa maji haishi kutapatapa labda anadhani akisema hivyo atapewa Ukuu wa Wilaya! pole sana Kiyabo inaonekana ni jinsi gani ulivyo FILISIKA KIMAWAZO NA KISERA PIA. au umetumwa na Mbwatukaji umharibie Mpendazoe! Umehaidiwa nini GARI, DC, RC au pesa ndio inayokutowa udenda??
     
  4. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mara Asiye funzwa na mamaye atafunza na ulimwengu,, Mara CCM anawaita Wananchi majuha,, mara Watanzania ni mambumbumbu jamani Siku watanzania tutakapo amua nasisi kuwapia vidonge mutakimbiana wooote maana sisi ndio tunaojua madhaifu yenu Wagombea wote..
     
Loading...