Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa za Igunga na vituko vya Tendwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alexism, Sep 26, 2011.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,336
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hapa kuna utata kama sheria zimekiukwa alafu kampeini zinaendelea wapi tunaelekea jama sheria,kanuni na maadili ya uchaguzi.Tendwa na NEC wameshindwa kusimamia sheria then nini umuhimu wa sheria hizi?
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    TBC1 wamerusha mahojiano na Mh Tendwa na pia mkutano wa Tume ya Uchaguzi na waandishi wa habari. Ingawa habari zenyewe zimekuwa fupi fupi tu, nimemshangaa Tendwa kwa kulalamikia kuwa sarakasi za kampeni na kuishia hapa kana kwamba hana lolote analoweza kufanya. Ameishia kusema kuwa angetamani uchaguzi huo ufutwe.

    Tume nayo imeishia kulaani fujo zinazoendelea bila kueleza hatua watakazochukua!!
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nao wanaishia kulalamika tuuu? kama JK na Pinda wanavolalamika hata ktk mambo ambayo ungetegemea watoe directives? basi mbombo ngafu!
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Unajua sababu yake? Ni kwa sababu wavunjaji wakubwa wa sheria na kanuni na chama cha magamba. Ingekuwa ni CDm hatua kali zingechukuliwa dhidi yao.

    kama vile akina Kasulumbai na wenzake kushitakiwa na polisi kwa kumvua hijab Dc, wakati wafuasi wa CCM wanawapiga hati mahututi wafuasi wa upinzani lakini hata hawakamatwi.
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    timu ya refa inafanya vurugu, unategemea refa atapiga filimbi??

    hili liserikali rojorojo halina maana.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Wote ni magamba tu hakuna wa kumtegemea. Tume imejaa magamba hawawezi wajibika kwa mwajiri wao si atawatimua na kuwaweka vibaraka wengine, ndo maana wanaufyata km mbwa koko anayekula vinyesi vya walevi! Ndo maana tunataka Katiba mpya itakayotutoa kwenye huu upuuzi wa magamba
     
  7. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna kila dalili za uchaguzi mdogo katika jimbo la igunga kufutwa, Katika taarifa ya habari ya TBCI Msajili wa Vyama Mr.Tendwa ameonesha pendekezo la kufutwa kwa uchaguzi huo kwa kigezo kwamba watu wengi watakufa siku ya uchaguzi hivyo kufuta uchaguzi huo kutaokoa maafa. Jambo hili lina ukweli kiasi gani, mnaofuatilia uchaguzi huo kwa karibu naomba mtujuze kulikoni, nini kinaendelea huko na kama kweli hoja ya Tendwa ya kufuta uchaguzi ina msingi wowote.
     
  8. V

    Vonix JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,432
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jamani jamani huyu tendwa hamjui kuwa ni msanii tuu ni mchumia tumbo asiejua anachokifanya.
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa si tunamjua kuwa ni walewale waliokunywa uji wa mgonjwa.
     
  10. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    hv kwanini mtu anapewa madaraka juu ya kitengo fulani kama hawezi kutoa uamzi ajiudhuru maake majukumu yamemshinda,yaani ninamachungu na viongozi wasio timiza wajibu.
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    sijui tu huyo bwana ikulu itakua inamemwambia sisiem ikishindwa tu na kazi hana ndo mana anatamani uchaguzi ufutwe
     
  12. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 739
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kama viongozi wenye mamlaka nao wanalalamika nani sasa afanye maamuzi...
     
  13. M

    Membensamba Senior Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Upendeleo wa kisiasa na ukandamizaji wa kidikteta vikikomaa huzaa kama yale yanayoendelea Syria. Viongozi na watanzania wapenda amani haya mambo ni ya kuyapiga vita. Ccm wasidhani wanaweza kucheza rafu tu na amani ikaendelea kuwepo milele.
     
  14. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sio CCM jamani.............hi hawa!!
    [​IMG]
     
  15. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,080
    Likes Received: 1,296
    Trophy Points: 280
    tupe source kaka! ina maana hivyo vitisho polisi na jeshi watakuwa wapi?
     
  16. p

    politiki JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kama wakiufuta basi siyo kwa sababu ya vurugu bali ni kwa ajili ya kuona kuwa CCM haiwezi kushinda na hivyo watafanya hivyo kuiokoa CCM.
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Amesema tbc na amwmtaja mzungumzaj
     
  18. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Source TBC-1 taarifa ya habari saa 2.00kamili usiku 26-09-2011,Msajili wa vyama vya siasa John Tendwa alisema hivi,"Kama ningekuwa na mamlaka kwa yanayotokea Igunga ningefuta uchaguzi ule hata sasa ninavyozungumza",akaendelea,"yanayotokea pale ni kama Polisi hakuna,Serikali haipo,kila kitu hovyo kabisa".Sasa sijui kama amejianzia au ndio wakuu wamemtupa,maana maumivu ya kichwa hawa Magamba huanza polepole!
     
  19. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukiona hivyo ujue huo ni uthibitisho wa kwamba CCM maji ya shingo!!!!!!!!!!!
     
  20. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naona ni afadhali ufutwe tu
     
Loading...