Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa yaingizwa uhamiaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by siyenda, May 23, 2011.

  1. s

    siyenda Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ivi karibuni tulikuwa tukifuatilia juu ya wamachinga wa kichina kuondoshwa nchini kutokana na agizo la waziri wa viwanda na biashara.Mpaka sasa hakuna lililofanyika.PIA NIMESHUHUDIA KATIKA WILAYA YA KIBONDO MKOANI KIGOMA,KAMA WIKI MBILI ZILIZOPITA,WATU KADHAA WALIKAMATWA KWA KOSA LA KUINGIA NA KUISHI NCHINI BILA KUWA NA VIBALI HUSIKA,BAADA YA KUFIKISHWA KTK OFISI ZA UHAMIAJI WILAYANI HAPO,DIWANI WA KATA YA BITARE NA MISEZERO WAKAENDA OFISINI HAPO KUDAI WATU HAO NI RAIA WA TANZANIA IKIWA,WAKAENDA MPAKA KWA DC KUDAI UHAMIAJI WANAKAMATA RAIA.Siasa ya Tanzania ni mchezo usio na manufaa kwa taifa hili.naomba kuwasilisha.
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nao uhamiaji walikubali kuchezewa na wanasiasa? Kama ndivyo nao bogus
     
Loading...